Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza la Idd Msikiti wa Gaddafi Dodoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwita25, Aug 30, 2011.

  1. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Rais Jakaya Kikwete anatarajiwa kuwa mgeni rasmi kwenye baraza la Idd litakalofanyika kesho kwenye msikiti wa Gaddafi Dodoma. Sherehe zinafanyika wakati kiongozi huyo wa Libya anaendelea kusakwa na waasi.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Waislamu wa msikiti huo walishawahi kupanga maandamano ya kumuunga mkono Gadafi. Sijui kama mpango wa kuadhimishia Baraza la Idd hapo ni coincidence tu, au mpango makhsusi wa kuonyesha kumuunga mkono japo yuko katika twaabu!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    JK for gaddafi..go jk go jk
     
  4. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Hivi Gadhafi alifunga kula?
     
Loading...