Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza la Habari Nalo Ni Habari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amavubi, Apr 14, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,665
    Likes Received: 2,994
    Trophy Points: 280
    Jana nilifuatilia sana n leo imetaarifiwa kwamba Baraza la Habari limeshutumu vyombo mbalimbali ikiwemo mitandao ya kijamii kwa jinsi vilivyoripoti tukio la kifo cha msanii mmoja marufu hivi karibuni na res-gestae yote....

    maoni yangu ni kwamba kwa jinsi nilivyofuatilia hata wenyewe walitoa taarifa kishabiki mno na ilifikia hata Jaji Mihayo naye kuingilia Uhuru wa Mahakama............Mimi nilivyosikia Framing ya shauri lenyewe (inagawa sijui waandishi wa habari waliipataje kwani nasikia kulikuwa na usiri mkubwa) wakili wa serikali aliiambia mahakama kwamba Lulu anashitakiwa kwa kosa la kumuua Kanumba...kama ndivyo ilivyokuwa sioni shida kwa jinsi vyombo vya habari (ikiwemo Uhuru na Nipashe) vilivyoripoti maana ndivyo ilivokuwa framed na wengine walikuwa na ushabiki wa kijinsia zaidi............
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    wale nao wanatafuta umaarufu kupitia ,hilo baraza liko wapi kunahabari nyingi zinaandikwa sizizo na ukweli hawasemi,leo wanajidai wanaingilia kesi isiyo wahusu na kujidai wanajinsia,
     
Loading...