Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza la Habari limekufa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by QUALITY, Nov 6, 2010.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nafuatilia matangazo kwenye TV kuwa kama kuna habari haijakupendeza, uwaambie. je wao ni kama mahakama? Magazeti yanayoendekeza udini na kutukana watu kama Habari leo, Al-kaida(sorry Al-huda) n.k na Channel Ten hawayaoni? Au hayo si sehemu ya habari?

    Kama Baraza hilo lipo, linafanya nini na hivyo vyombo ambavyo vipo kwa ajili ya uchochezi?
    :evil:
     
Loading...