Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza kuu la waislamu bakwata na mashehe na kutoa tamko hii leo......

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by C programming, Oct 19, 2012.

  1. C

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    kuna tetesi juu ya taarifa kuwa mashehe na baraza kuu la waisilamu. la bakwata ...watatoa tamko juu ya hali ya inayoendelea kuhusu hali ya nchi inavyoendelea..juu ya dini inayoendelea nchini
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tetes mwez huu nyingi,,,,,,,,,
    tamko la bakwata halimsumbui mtu tz hii
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Bakwata watatoa sawa...Lakini ishu ni hawa watu wa Sheikh Ponda kukubaliana na taarifa watakayotoa Bakwata!
     
  4. lincolin

    lincolin Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hilo tamko litasaidia nini ilhali haohao masheikh ndo wahubiri wa chuki kwenye mimbari zao na vijiredio vyao?na wanasikilizwa na nani?kina ponda ni wengi sana.
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Watoe maoni yao tuwasikie!
     
  6. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Baraza gani?
    Lenye MABASHA, MASHOGA na WAPIGA RAMLI?
     
  7. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Unakusudia kina nani? Kwanini usiseme waislamu tu!
     
  8. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Una uhakika?
     
  9. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nani atamfunga paka kangele?
     
  10. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,572
    Likes Received: 3,907
    Trophy Points: 280
    Hivi mzee wa matamko Pengo,yuko wapi siku hizi.au bado anajiuliza Nitoke vipi.
     
  11. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    We kumbe Mropokaji, huwajui hao bakwata.
    Wao wapo kwa ajili ya MWANDAMO WA MWEZI, KUUZA MALI ZA WAKFU'
    KUSAFIRISHA MAHUJAJI, na KUPINGA MAAMUZI YA WAISLAMU WENGI AMBAYO
    YATAKUWA HAYANA MASLAHI KWA...............
     
  12. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    si waislamu. Ni wafuasi wa Ponda.
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Exactly Nicas...
    Si Waislamu wote wenye ubaya wa aina hiyo...Hawa wafuasi wa Ponda ni wa hatari sana!
     
  14. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,525
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 280
    Umenena kweli mkuu. Chukulia mfano Somalia, Alshabab na Nigeria boko haram. Hawa wametengwa na waislam wengine wenye nia njema.
     
  15. Da vinci jr

    Da vinci jr Senior Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 199
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwanini makanisa yana wanyima hawa jamaa amani kiasi hiki?, kwani hamna majumba ya dini zingine? Why are they so intimidated by Christianity?
     
Loading...