Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza kuu la uongozi CUF kukutana kwa siku mbili.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkigoma, Jul 14, 2012.

  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    baraza kuu la uongozi Taifa litakutana kesho kwa kikao siku mbili ambapo litajadili mada ajenda kumi, ikiwamo na mgomo wa madaktari unaoendelea ambapo kikao hicho kitakuwa chini ya mwenyekiti Prof ibrahim Lipumba ambaye pia ni mwenyekiti wa jopo la wana uchumi Duniani.
     
  2. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri cuf
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Duh Mtatiro lazima apendekeze Uwepo wa Ubwabwa na biriani
     
  4. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    tukusaidie nini hapa jf
    tukusaidie kujadili ajenda au?
     
  5. Nyiluka

    Nyiluka Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mungu awajaalie wajumbe ili waje na mbinu mpya za kuendeleza uhai wa chama
     
  6. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kila la heri baraza kuu la cuf
     
Loading...