Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza jipya la mawaziri

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by akashube, Nov 11, 2010.

  1. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mheshimiwa Jakaya Kikwete amedai kuwa baraza lake jipya la mawaziri halitakuwa na mwanaume hata mmoja. Amesema kuwa kuanzia mawaziri hadi manaibu wote watakuwa wanawake ambapo waziri mkuu atakuwa ni Vicky Kamata.

    Hii ni katika kuimarisha usawa wa jinsia nchini.
     
  2. E

    Edo JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Taratibu za nchi zinasema Waziri Mkuu shurti awe mbunge wa kutoka jimboni, sio ule ubunge wa kuteuliwa au viti maalum kama wa Vicky !
     
  3. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaap na zinasema baraza zima la mawaziri ni wanawake...waziri lazima awe mwanamke!!! kwa hiyo hata Rais ni lazima awe!!!???
    welcome to jukwaa la jokes hili!!!
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mwaka huu ni kuchakachua kila kitu
     
  5. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Usawa upi.......??? Ukubwa wa nyeti au.........??? Maana kama ni usawa wa mawazili mbona wote umesema ni wanawale..........???
     
  6. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,153
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Na baado na mpaka wakuu wa mikoa wote watakuwa ni wanawake!
     
  7. S

    Samuel A K Member

    #7
    Nov 11, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mawaziri wa awamu hii hawatapewa magari, hii ni kupunguza matumizi ya serikali, asiye na gari sasa ndo imetoka hiyo
     
  8. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    habari ndio hio tatizo ni zile maternity leave zitakapoanza
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ameanza na spika
     
Loading...