Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza jipya la mawaziri kimeo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by urasa, Nov 28, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    waungwana husema nyota njema uonekana asubuhi,
    kura zinazoendelea ktk gazeti la mwananchi juu ya mitazamo ya watu ya hili baraza jipya la mawaziri hadi sasa wanaoongoza ni wale wanaosema "sijalifurahia kabisa"
    nadhani hayo yote ni matokeo ya kuwarudisha mawaziri wengi wa baraza lililopita ambalo lilikuwa kimeo,sasa hao watawatumikia wakina nani iwapo hata kazi hawajaanza na watu hawana imani nao?
     
  2. M

    Middle JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2010
    Joined: Feb 7, 2007
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni kweli hakuna jipya hapo
     
  3. z

    zmsechu New Member

    #3
    Nov 28, 2010
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa mawaziri CV zao zingekuwa zinawekwa wazi zikionyesha shule zao na mafanikio yako kwenye utendaji wa kazi, wananchi wangepata picha nzuri. Ila mkuu alishasema eti uwaziri hausomewi:hungry:
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Sio vibaya tukawapa ile miezi mitatu kwanza
     
  5. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2010
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,006
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Hata magufuli kukubali kuingi kwenye baraza hili ni kuharibu CV yake
     
  6. u

    urasa JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    cha ajabu wengi wana kesi za kujibu mahakamani tokana na ubunge wao kupataikana ktk mtindo wa kuchakachua matokeo
    mifano michache ni makongoro mahanga,mary nagu
     
  7. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Je umelipenda Baraza jipya la Mawaziri?
    Select Poll

    Je umelipenda Baraza jipya la Mawaziri?
    Sijalipenda kabisa!
    286 33.2%
    Nimelipenda kwa kiasi
    191 22.2%
    Bado niko njia panda
    148 17.2%
    Nimelipenda sana!
    124 14.4%
    Sijalipenda kwa kiasi
    113 13.1%

    Number of Voters : 862
    First Vote : Thursday, 25 November 2010 10:01
    Last Vote : Sunday, 28 November 2010 13:44
     
  8. G

    Gwesepo Senior Member

    #8
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :target: Hakuna kitu kabisa wala jipya ni sawa na kutoa Dirisha bovu kwenye nyumba na unalipeleka upande mwingine kwenye nyumba hiyohiyo.Waache siku zao zinahesabika nani alitegemea kuwa Obamma ataluwa Rais wa Marekani?au Kamuzu banda wa malawi alijiita (the life presedent|)? Mabotu yuko wapi au rais Rais wa Zambia ?kila kitu kina mwanzo na mwisho.
     
  9. u

    urasa JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pata picha hao ni watanzania wachache waliopata nafasi ya kutoa hayo maoni,je wakipata taarifa watanzania wengine kama kuna kura za maoni zinaendelea ni wangapi watasema hawalipendi kabisa?na hapa ni kura za siku 3 tu,je ikifika wiki nzima s itakuwa aibu?
     
  10. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo linalomsumbua JK ni USWAHIBA! Yeye badala ya kuunda kwanza Wizara halafu ndo atafute mawaziri, hua anaanza kuandaa orodha ya Maswahiba wake kwanza, halafu ndo anaunda baraza! Issue hapo inakuwa ni "Technical know who" and not "Technical know how" Matokeo yake Baraza linakua kimeo zaidi ya mno! Hivi mtu kama Maghembe unakwenda kumpa uwaziri wa Kilimo... Kama si uchawi ni nini??..
     
  11. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2010
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    JK anamaliza muda wake wala hana pressure maana hata ahadi zake za kuweka ma highway Dar nk alisema wazaramo wakapiga makofi akapata kura akalala mbele hakuna lolote litatokea kazi iko kwa huyo ajaye 2015 kutuelezea ahadi za JK maana zitakuwa kwenye kitabu chao na kama siyo basi Uchakachuaji CCM utakuwa wa hali ya juu sana
     
Loading...