Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza Jipya la Mawaziri hili hapa...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Nov 24, 2010.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,560
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280

    Wanabodi,

    Hatimaye Baraza jipya la Mawaziri ndio lianza kutangazwa sasa live kupitia TBC!
    Endelea kufuatilia...

    UPDATES:

    • Wizara ya maji imeunganishwa na Kilimo - Itakuwa Wizara ya Kilimo na umwagiliaji!
    • Kazi ajira na vijana - kitengo cha vijana kimehamishiwa michezo na utamaduni
    • Uwezeshaji wa wananchi (Baraza la uwezeshaji) - Ilikuwa wizara ya fedha, imebidi kuipunguzia Hazina mzigo huu na kulielekeza Ofisi ya Waziri Mkuu
    • Waziri wa TAMISEMI atakuwa na manaibu wawili
    • Wizara ya Miundo Mbinu imepunguzwa, imegawanyika kuwa na Wizara ya Ujenzi (barabara na viwanja vya ndege) & Wizara ya Uchukuzi - Reli, bandari na usafiri wa majini
    • Magufuli atachukua wizara ya Ujenzi na msaidizi wake ni Mwakyembe
    • Sitta atakuwa waziri wa Wizara ya ushirikiano wa Afrika Mashariki
    • Membe ataendelea kuwa waziri wa mambo ya nchi za nje
    • Ngeleja ataendelea kubaki wizara ya Nishati na Madini
    • Wizara ya Mambo ya Ndani atakuwepo Nahodha akishirikiana na Kagasheki
    • Anna Tibaijuka atakuwa waziri wa Wizara ya Ardhi na Makazi
    • Hakuna jina la Januari Makamba wala Lowassa kama wengi walivyokuwa wakishuku
    WIZARA NA MAWAZIRI WAKE:

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Enheee
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    haya haya!......
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,560
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
    Jamaa ameamua kutangaza saa 6 kamili juu ya alama, mtangazaji Shabani Kissu ndio yuko jikoni viwanja vya Ikulu, nilitamani sana, niwepo viwanjani hapo, bahati mbaya leo ma reporters ni ma editors wenyewe!
     
  5. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tuambie
     
  6. R

    Renegade JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    poa ahsante
     
  7. A

    Asilia Member

    #7
    Nov 24, 2010
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nipo luningani macho kodo...
     
  8. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Walete walete...I cant wait to hear
     
  9. M

    Matarese JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ah watangaze au wasitangaze, kwa mfumo huu wa CCM na katiba hii hakuna faida ýoyote ya kuwa na Baraza la Mawaziri kwani kila mtu yupo kwa maslahi yake tu!
     
  10. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #10
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Muda mfupi kuanzia sasa JK atatansgza baraza lake

    live katika TBC 1
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,560
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
    Nawaona ma editors wa vyombo mbalimbali vya habari hadi clouds radio ndani ya nyumba, nadhani pia itakuwa live kwenye redio yao.
     
  12. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Naona waandishi wanapanga vyombo vyao tayari kurusha live hotuba ya rais
     
  13. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    namuona kibonde yuko busy na mshana sijui wanadiscuss nini, jamaa kakaa mbele kabisa, kiherehere huyu
     
  14. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #14
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ya man thanks,jamani hakuna radio ktk mtandao inayo tangazaaaa? kwani bongo radio naona hakuna kitu
    mapinduziiii daimaaaa
     
  15. R

    Renegade JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Kumbe hajafika, ni waandishi peke yao.
     
  16. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    itakuwa ni saa sita kamili kwa saa za Dar Es Salaam. Rais kuzungumza na waandish wa habari.
     
  17. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tunasubili MITUTU ya jk!
     
  18. Companero

    Companero Platinum Member

    #18
    Nov 24, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Suspense is a strategy!
     
  19. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #19
    Nov 24, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wanahabari wengi wapo wanamsubiri mkwere, mtangazaji kobonde wa clounds naye yumo
     
  20. kagumyamuheto

    kagumyamuheto JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waziri mkuu ndio anaingia
     
Loading...