Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza jipya la mawaziri 2010/2015

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jethro, Oct 27, 2010.

  1. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,186
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 48
    Wana JF,

    Kutokana na kuwa JK atashinda kwa asilimia kama 60% hivi, Je baraza lake la mawziri atalifanya la mchanganyiko na upinzani au ni wana CCM wata tawala safu zote za wizara??

    Je nani atarudi na nani ata panda?

    Mafisadi au viongozi walio kumbwa na kashfa ya UFISADI/MATUMIZI MABAYA YA OFFICE watarudishwa kwenye post katika taasisi mbali mbali au Uwazirir??

    Eg EL, Vijisent?
     
  2. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,186
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 48
    Mawaziri watakao Rudi
    1: Magufuri J. Pombe
     
  3. T

    The King JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna ushindi kwa thithiem! Watanzania tumechoshwa na usanii, labda wasubiri 2015.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,008
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 63
    Comments reserved till monday the 1st of Nov
     
  5. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Keshataja na 60. Kwa kura za Tunduma. Voters papers found in a truck ambayo badae waliificha. Wakatuonyesha vipodozi.
    Kaka, bila hila zenu za sisiem, hamtashinda
     
  6. T

    The King JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahah hutaki kuingia kichwa kichwa :whoo:
     
  7. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 999
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa hila watashinda ila za wizi 40
     
  8. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    mi simo
     
  9. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,435
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Labda baraza la familia yake uko Bagamoyo... Tarehe 31 tuna muondoa Ikulu.
     
  10. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    hata mkapa alishinda kwa 60% mwaka 1995 na baraza la mawaziri lote lilitokana na ccm na katiba ya nchi inaruhusu hivyo! Kuhusu baraza la mawaziri mimi ningemshauri jk asiwarudishe uwazirini wale wote waliohusika na kashfa mbalimbali aidha ingekuwa ni kwa maslahi ya taifa kama jk akawaingiza profesa lipumba na dr.slaa ktk baraza lake la mawaziri!
     
  11. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,312
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    crap cola
     
  12. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,360
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 48
    Ha ha haaa!
    Zubeda bibie nimekuzimia! Nasubiri appointment tu!
     
  13. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,186
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 48
    CCM will no more be in the election 2015 my buddy, watakuwa wameisha poteza mwelekeo kabisa 2015 kwa hali kama nilio iona leo nilipo fika arusha kwa viwanja vya NMC CCM wanahaja ya kujipanga upya la sivyo hataichungulia 2015 tuu

     
  14. T

    The King JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mara ya kwanza nakubaliana nawe, lakini kwa taarifa tu huu ni mwaka wa mabadiliko makubwa nchini ya kisiasa. Hivyo kwa mara ya kwanza katika historia ya nchi yetu tutakuwa na Rais toka chama tofauti kama tulivyozoea karibu nusu karne sasa.
     
  15. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,186
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 48
    Mkuu lets think kwa kile kijacho wewe na mi twajua fika JK atarudi kuwa Rais tukubali tuuu hata mie nilipenda kuwepo na mabadiliko lakini kwa kuangalia upepo JK atakuwa Rais kwa muhula huu wa mwisho.

    Je we wadhania mawziri gani watapanda na nani ataporomoka? Mtazamo wako unakuwaje hapo kwa baraza la mawaziri wake??

     
  16. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    tigo mkubwa wee!!!!
     
  17. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,176
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 63
    What a pipe-dream!
     
  18. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,186
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 48
    Ama kweli hataki kuingiza kichani hilo swala la mawaziri ati duuuh! nadhani pia tufikilie mtazamo wa JK pia katika baraza lake la mawaziri kama atatuwekea chakachua zake kama waliopita na wakavurunda kwa muda mchache kama wakina EL,Msabaha,Karamagi, Chenge!!!

     
  19. Chacha wa Mwita

    Chacha wa Mwita JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2010
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Waziri mkuu ni Freeman Mbowe!
     
  20. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 1,286
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Na hizi ahadi zisizotekelezeka anazotoa Mkuu wa Nchi mwaka huu ndio zinaiweka CCM katika hali ngumu zaidi mwaka 2015.
     

Share This Page