Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

baraza awaasa wachezaji wa Africa

Discussion in 'Sports' started by AMARIDONG, Dec 6, 2010.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    MSHAMBULIAJI wa timu taifa ya Kenya 'Harambee Stars' John Baraza ametoa usia kwa wachezaji wenzake wanaoshiriki michuano ya Cecafa kwa kusema kama wanataka kucheza soka kipindi kirefu basi waachane na tabia zisizofaa nje ya uwanja.

    Akizungumza na Mwananchi jijini Dar es Salaam, Baraza ambaye anaichezea pia klabu ya Sofapaka alisema kuwa nidhamu mbovu nje ya uwanja ndio sababu iliyofanya mastaa wengi wapotee katika ramani ya soka wakati umri wao bado unaruhusu.

    Baraza ambaye amewahi kuichezea Yanga mwanzoni mwa miaka ya 2000 alisema kuwa wachezaji wengi hasa wa Kiafrika wameshindwa kudumisha nidhamu zao nje ya uwanja pale wanapopata umaarufu kidogo hali ilinayowapelekea wasidumu katika soka.

    "Uwezi kufanya vizuri katika soka na mchezo wowote ule kama utakuwa na tabia zisizofaa nje ya uwanja, utakuta mchezaji amepata umaarufu kidogo tu anaanza tabia za ajabu ikiwemo utumiaji wa madawa ya kulenya na umalaya sasa hapo unategemea atacheza kwa mafanikio muda mrefu kweli,"alisema Baraza.

    Baraza ambaye ameendelea kuwa moto wa kuotea mbali kwa kufumania nyavu amemaliza msimu wa ligi kuu ya Kenya akiwa mfungaji bora kwa mabao 15. Pia katika msimu wa mwaka jana Baraza alifungana na mshambuliaji wa klabu ya KCB, Ezekiel Odera.
     
  2. WAZIRI MKUU

    WAZIRI MKUU Member

    #2
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi baraza kweli lazima wajirekebishe ili waendelee
     
  3. HIMO ONE

    HIMO ONE Senior Member

    #3
    Dec 6, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    turuuuuuuuu
     
  4. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Karibuni sana kwenye forum ya michezo tunaomba msilete sihasa huku
     
  5. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilianza kumsikia Barasa nikiwa primary school,nilimsikia kabla hata ya Kuwasikia kina Ulimboka,Pawasa,Costa,lakini ajabu huyu Barasa bado anapeta wakati hawa wenzetu sasa ni maveterani wa soka la bonanza.Si Barasa tu,kuna Mark Sirengo,Sunguti na Musa Otieno hawa bado wanacheza wakati sisi wachezaji wa Kitanzania wenye umri wao tulishawasahau zamani.
     
  6. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Baraz amekuwa mzee wa hekima now dayss ameacha bangi au???????
     
  7. N

    Newvision JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Eee naona kaacha majani sasa
     
  8. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi kauli hiyo inawahusu wachezaji wa timu zote zinazoshiriki (i.e., Ivory coast, Malawi, na Zambia?)... Baraza fafanua.....:target:
     
Loading...