Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barakaaaaa & Vigelegeleeee!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by LiverpoolFC, Dec 28, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Usiku wa kuamkia leo Member mwenzetu Karachuonyo amepata Baraka ya mtoto wa KIUME ktk hosptali ya Saint Thomas hapa Arusha mjini na Mama na mtoto wanaendelea vizuri kbs! Hongera sana Mr & Mrs Karachuonyo!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hongera zao.
     
  3. C

    Coolbaby Senior Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpe mama hongera kwa kujifungua salama na mr. kwa kupata mtotO
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Salaam namfikishia Mrs wake bila ya kukosa MUNGU akipenda early morning!
     
  5. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wape hongera
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hongera zao
    ni raha na baraka kuwa mzazi
    hasa kama umekusudia
     
  7. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nawashukuru sana wanajf kwa kutupongeza
     
  8. kande kavu

    kande kavu JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera bandugu. Sasa wekezeni kwenye kumkinga mtoto dhidi ya Malaria kwani hiyo kitu ni hatari kuliko tunavyojua. Mbarikiwe.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hongereni sana. Mungu awakuzie na kuwalindia.
     
  10. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hongera sana mkuu!
     
  11. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hongeren sn!
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hongereni sana na MUNGU awakuzie.
     
  13. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hongerani sana jaman.
     
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tunawaombea maisha ya upendo na familia yao
     
  15. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hizo ni habari njema sana...Mungu amlinde kiumbe wake akue akiwa na afya njema...
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu serikali ya magamba si inagawa net bure....lol
     
  17. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
     
  18. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hongera zao
     
  19. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Hongereni sana...MUNGU awalinde na kuwaongoza katika kipindi chote cha kumlea..
     
  20. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wafikishei hongera zao waambie hiyo ni sehemu tu ya majukumu. kazi ndo inaanza sasa
     
Loading...