Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barack Obama Special Thread - continued...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyani Ngabu, May 7, 2008.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    May 7, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,039
    Trophy Points: 280
    Mods vipi bana....kwa nini mmenifungia kule kwa Obama? This is not fair y'all
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,044
    Likes Received: 9,731
    Trophy Points: 280
    LOL! Lipa faini watakufungulia...:)
     
  3. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2008
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 145
    sidhani kama wamekufungia!! lakini kuna matatizo sana kuingia na hata ku-post.......nilifikiri ni mie peke yangu ndio maana nikakaa kimya!! lakini nime develop ka-mchongo ka kuniingiza huko............we ulie tu, kwanza mama kapigwa chini mbaya huko NC na IN ni too close to call, bwahahahahahahahaha.
     
  4. K

    Koba JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2008
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    vipi mbona huku kuingia ni pagumu sana...leo ndio leo sasa naona starehe zote mnatumalizia,rekebisheni basi hivyo vi cookies.
     
  5. K

    Koba JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2008
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    jamani sasa kama baada ya haya matokeo ya leo na Clinton akiendelea tutajua ana nia moja tuu...to destroy Obama maana theres no way akashinda hii nomination!
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    May 7, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,039
    Trophy Points: 280
    Chukua taimu wewe...ku destroy chama ndio nini?
    Mama anashinda Indiana halafu tunakutana WV....upo hapo?
     
  7. O

    Ogah JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    NN, Koba, YNIM..
    ....hata mimi nashindwa kabisa kuingia ktk ile thread.......mods what is happening?
     
  8. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2008
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 145
    ingia kwa page yeyote ya zamani baada ya ku-log in kama kawaida na utakuwa able kupost and therefore kwenye current page!!! najua hai-make sense, lakini nimefanya hivyo ktk post zangu mbili za mwisho kwenye ile thread.
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    May 7, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,039
    Trophy Points: 280
    Sasa wewew ndio umeongea nini hapa...?
     
  10. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2008
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 145
    kuna uwezekano usiku huu ndio ikawa mwisho wa hizi primaries!!! kwani IN inaweza kwenda BO, ile kona pale Gary (lake county) bado haija-report.......margin kati ya HRC na BO ni 30kish na jamaa wana-suspect kuna kura nje takribani laki tatu!! kazi ipo....bwahahahahahahahahaha, change we can believe in....yes we can!!.

    hakuna cha Rev. Wright, sijui gas tax holiday wala nini! americans wameamua kuwa serious na wana-vote kwa kufuata issues na mkumbo wa media wa gaffes, sijui scandal, associations or pandering za candidates wengine (makopo na billary).
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    May 7, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,039
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo Obama akishinda leo anakuwa rahisi wa Marekani?
     
  12. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Dah nilifikiria wamenifisadi, nikadelete cookies zote wapi...mods inakuwaje au ndio kuhamisha na kufuta baadhi ya majukwaa?
     
  13. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2008
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 145
    nimesema kwenye hiyo post kwamba najua "hai-make sense" lakini nimefanya exactly hivyo na nimepost kule like 5min ago..............

    NN, halafu mie nimechoka sana huu mchezo wa kufanyana majuha na criticisms zisokuwa na maana..........i'm really tired!. STOP.
     
  14. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2008
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 145
    acha utoto, sasa nini usichoelewa hapo?? haya basi.....anakuwa kapata nomination ya democratic party kugombea urais this fall!!! umeridhika au?
     
  15. O

    Ogah JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mama ajitokeze basi atoe speech yakeeee....yaani anataka kusubiri mpaka saa sita usiku
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    May 7, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,039
    Trophy Points: 280
     
  17. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2008
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 145
     
  18. O

    Ogah JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ....haya sasa ma-pundits wameanza kelel za Michigan na Florida.......wameacha mambo ya electability.....mwaka huu watatafuta kila aina ya sababu
     
  19. G

    Geeque JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mambo iko juu ya mambo.
     
  20. G

    Geeque JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kupost kule kwenye topic inabidi uchague page number za kati na upost kutokea hapo na sio uchague last page. I hope that helps, na uanze kwa delete cookies halafu fanya hivyo.
     
Loading...