Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barabara zetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Luushu, Apr 23, 2012.

  1. L

    Luushu JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 451
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Hivi sasa nipo bonde la mkwajuni magari hayaendi foleni kubwa kupita kiasi.Mafisadi wanatafuna pesa zetu wakati tungeweza kujenga barabara ya juu kwa juu kutokea studio ikapita jangwani,machinga complex mpaka pugu rod ingepunguza msongamano lakini dhahabu,almasi,rubi na madini mengine mengi pamoja na wanyama havitusaidi.Tufanyeje waungwana naomba kuwasilisha
     
Loading...