Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barabara za wenzetu, bongo na tu-njia twetu tuwili!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pape, Nov 24, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]

    HIZI ZA KIBONGO SASA...

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Kwa tu-barabara twetu twa njia moja/mbili, tubarabara twa 'matope' na changarawe tunaweza kupunguza 'misongamano' ya magari barabarani?
     
  2. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilipropose the same kwa morogoro rd but siasa nyingi tz
     
  3. nzalendo

    nzalendo JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280
    dawa ni kuondoa watu fitna katika kazi
    nchi irtasonga tu au tungoje wafe
     
  4. H

    Hashim Mohamed Member

    #4
    Dec 3, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lakini kaka hata wao wametoka mbali na si kwamba walianzia huko.
     
  5. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    No comment!!
     
  6. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Jamani acheni utani kufika huko hapa Tanzania ni ndoto, kuna kipindi nilikuwepo huko USA mhhhh!! Nilikuwa nashangaa bara bara zao, sijui hata walijengaje. Na hizi zilizopo hapa kwenye picha ni cha mtoto, kuna nyingine ni balaa hasa miji ya New York na New Jersey na CA.
     
  7. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2009
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Priority ya serikali yetu ni nini? mimi kwa mtazamo wangu bado tupo kwenye kipindi ambacho viongozi uchara tulionao wanajilimbikizia mara hawana malengo ya kujenga nchi, hata kama ni taifa changa lakini tungekuwa tunavitu ambavyo vinatuonyesha direction ya kuendelea. kama tunagawa natural resources zetu unategemea tutaendelea. Kwa mfano sasa hivi tymeishauza loliondo kwa waarabu (hata ukienda huke ukifika maeneo ya mbuga simu yako itakwambia wellcome to UAE). Inashangaza sana. Unafikiri pesa za kujenga mabarabara sitatoka wapi kama hatutatumia tulichonacho?
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    tutafika tu
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hebu weka na moja ya mfano wa za kwetu
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    usitake nicheke hahahaha
     
  11. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Si itakuwa ni aibu kweli kweli, Me si dhani ni lazima tujenge barabara za juu ni kuna haja ya ku plani miji yetu upya au nje ya miji yetu ndipo tuhakikishe bara bara zapanuliwa vya kutosha na kuziboresha vyema. Kwa mfano kuna mkoa gani utaweka barabar ya juuu Dar?? Mwanza??Arusha??Mbeya??Dodoma?? Nchi nzima bado ina maeneo makubwa tu esp mijini ni swala la cities planing basi.
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    uwiiiiiiiiiiiiiii
    sijui nilie au
    [​IMG]
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha barabara zetu zinatisha za kiwango cha rami ndio hizo?
     
  14. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Acha mafisadi waendelee kujaza matumbo yao!
     
Loading...