Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

barabara za Tanzania

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mu-Israeli, Sep 20, 2012.

  1. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,375
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hizi ndizo barabara za Tanzania (nchi yenye utajiri wa dhahabu, gas, mafuta, almasi, ardhi nzuri, n.k.).
    Miaka 50 baada ya uhuru !!

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ina maana kila siku tunavyoongea kuhusu nini kilichosababisha umaskini huu wewe ulikuwa hujasikia? Hii nchi inatafunwa na uongozi wa mafisadi wanaoamini wao ndio walileta uhuru kumbe bora tungebaki na ukoloni tukajua moja.Ni bora mkolono mweupe kuliko mkoloni mweusi.
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Huyo mwenye gari aliyeweka hiyo wheel cover ya "maisha bora" atakuwa fisadi tu.
     
  4. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,375
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Jamaa alisema hata yeye hajui kwa nini Tanzania ni maskini !! Maana mwanae ni bilionea !!
     

    Attached Files:

  5. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,375
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    "Maisha bora kwa kila Fisadi !!"
     
  6. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,375
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ila, wacha mchezo bana !! kwa baadhi ya watu, maisha ni bora kabisa, huwezi kuamini... !!
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,922
    Likes Received: 1,386
    Trophy Points: 280
    hiyo picha ya kwanza itakuwa MATIPWILI, bagamoyo
     
  8. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,375
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Jamaa yetu toka Bagamoyo aliahidi kujenga barabara za juu kama hizi hapa !!!
     
  9. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Makufuli kamsifia kwa kwenda kuzurura kwa wazungu ndio anapatiwa msaada wa kuzijenga,tusubirie trip zaid na zaidi.:flypig:
     
  10. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,375
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hapo ndio kwenye mtego,
    Sijui itangharimu safari ngapi za kwenda kwa wazungu ili ajenge barabara kama hizi hapa kwenye picha !!
    Barabara hizi ziko hapo 'bondeni' aka South Africa !! Nchi ambayo haituzidi chochote kwa utajiri wa mali asili.
     

    Attached Files:

  11. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  12. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
  13. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  14. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  16. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  17. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  18. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  19. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Si hatujaanza kuchimba gesi, wewe tulia tukishachimba gesi ni kila kitu kitakaa sawa.Madini mengine walituibia wawekezaji kwa kuwa hatukuwa na wataalam
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Watu mna maktaba za picha dah
     
Loading...