Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barabara za mitaa katika jiji la Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by comte, Dec 14, 2011.

  1. c

    comte JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Mwaka huu tumejaliwa kupata mvua zakutosha angalau mpaka kipindi hiki sijui huko mbele. lakini kila jambo zuri lina ubaya wake kwani mvua hizi zimeharibu miundo mbinu hasa barabara. hali hii inawaweka wawakilishi wetu katika mtihani wa kuwapima umakini wao. wambunge wetu mko wapi?

    Madiwani wetu mko wapi? bunge tunajua limesimama na hivi karibuni hatujasikia mpango wa kuwepo kwa maandamano kokote. tuhamasishane tukarabati barabara zetu, au kwa vile nyinyi mlisema mkiwa wabunge matatizo yetu yote yataisha tutengenezeeni hizo barabara.
     
  2. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    si hayo tu!!!!!!ni mengi!!!
     
  3. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 1,823
    Trophy Points: 280
    Nadhani sehemu nzuri kuanzia ni pale kwa Mkurugenza Wilson Kabwe, yeye ndio ana kasma ya ujenzi wa barabara. Wabunge na madiwani watatupiga kiswahili na siasa tu, labda watuhamasishe tushiriki nguvu kazi kama enzi zetu wakati mzee mchonga yupo.
     
  4. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Yapi hayo?Au unamaanisha ya Jijini Mwanza?
     
  5. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wabunge na madiwani hawawezi kuzuia mvua zishinyeshe
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,740
    Likes Received: 9,447
    Trophy Points: 280
    Kama Kikwete alivyosema hawezi kuleta mvua tupate umeme.
     
  7. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ndo maana yake!!!!ulidhani ya Mbowe?
     
  8. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Halafu unajiita Mwana Chadema.Wana CHADEMA ni watu makini pamoja na VIONGOZI WAO,sio ma IDIOT kama wewe.
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,458
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280

    akili zenu zinafanana na zinalingana pia.
     
  10. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    pole kama nimekukwaza!!!
     
  11. R

    Ramso5 Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mwanza hatuna madiwani unategemea diwani kama joseph kando mkama wa ccm atafanya nini maana tunasikia yeye kazi yake ni kuchukua kwa nguvu nyumba za watu kwa kuwa yy ni bilionea na analindwa na mahakama
     
  12. m

    muhimili Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wenje aliahidi daraja karibu na coconut hotel vipi?
     
  13. dony2680

    dony2680 JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mpk sasa tumeshajua kumbe cdm jeuri yao ni kwenye majukwaa tu na maandamano coz jiji lote la mwanza kuanzia madiwani meya mpk wabunge wote ni cdm lakin hamna cha maana kila idara,mwanza iliyokua inachukua namba moja kwa usafi nasikia eti mwaka huu ndo jiji la kwanza kwa uchafu,wenje yeye amekalia kuwajali machinga tu baaasi!
     
  14. Dickson Mpemba

    Dickson Mpemba JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    wabungena madiwani wakiwa kama viongozi wandamizi siyo hadi wapate fungu toka kwa KABWE nilitegemea watuhamasishe ili tutumie nguvu zetu wenyewe kukarabati barabara hizo wenyewe kama wakazi wa mitaa hiyo kwa maendeleo ya kweli yataletwa na wananchi wenyewe wakiwa na ushirikiano mzuri na viongozi wao.
     
  15. J

    JALUO Senior Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    pumbavu..we mbwa kabisa kwani una utashi wa kufikiri....unadhani mvua zinaletwa na cdm?kalale umngoje cameroon
     
  16. Mangandula

    Mangandula Senior Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Ama kweli kilio cha wengi kinanoga, huku Makambako mambo ni hayahaya ya mvua kuharibu barabara! Jamani madiwani muwe wabunifu sio muda wote siasa.
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,040
    Likes Received: 3,872
    Trophy Points: 280
    Mkuu barabara zinatengenezwa na maandamano?
     
  18. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Zingetengenezwa na Mabilion yaliyotumika Sherehe za 50 ya "UHULU" wa Tanganyika...ama???
     
  19. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Madiwani wote ni cdm huo ni uongo ccm ina madiwani halafu tupe hali ya barabara ambako madiwani wa ccm wanatoka ndo tujue unachomaanisha vinginevyo umetumwa
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,040
    Likes Received: 3,872
    Trophy Points: 280
    "UHULU"
    Sio wewe ni Tusker baridii
     
Loading...