Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barabara za mawe Mwanza

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Haika, Feb 23, 2012.

  1. H

    Haika JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Nimebahatika kuona documentary ya kuhusu barabara za mawe Mwanza. Nimepata faraja kubwa sana kujua kuwa sio kila kitu Tanzania kinayumba, ila kuna wataalamu wanajitahidi kufanya mambo ya maana.
    Big up wahusika wote!
    Msiachie hapo, mkuu wa mkoa kama mwanasiasa mkuu wa mkoa tunategemea uhamasishe wenzako wa mikoa mingine yenye raslimali ya mawe kama arusha ambayo haina barabara ianze, ichukue vijana wakajifunze na kuhamishia ujuzi tanzania nzima, nadhani kuwa baada ya muda hawa vijana mafundi wa mwanza watakuwa walimu wazuri na uchumi wao utaimarika, kwanini wasifanye part time VETA kufundisha?
     
  2. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Tatizo la tz hua nikichwa cha mwendawazimu hawawezi kuendeleza mambo ya msingi kama hayo.
     
  3. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Usisahau na Iringa pale ilula pana mawe ya ajabu xana
     
  4. d

    dav22 JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mwanza is a nice scenic city..
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Amma kweli kipofu akiona Punda. Hizo barabara za mawe zipo duniani kuanzia 2000 BC, miaka 2000 kabla ya Kristo.

    Sisi tunaona ajabu leo hii? wenzetu leo wanaweka barabara za vioo na barabara za sumaku, sisi ndio tunaanza kwa hizo na tunajivunia? tupo miaka 4,000 nyuma ya wenzetu. Huo ndio ukweli.

    [​IMG][​IMG]

    Soma zaidi: World's Oldest Paved Road Found in Egypt - NYTimes.com
     
Loading...