Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barabara ya Uhuru na miaka hamsini ya uhuru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kyoga, Nov 28, 2011.

  1. k

    kyoga Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    nijambo la kusikitisha kuona barabara ya uhuru ikiwa na hali mbya huku tukitimiza miaka hamsini ya uhuru wetu, hii barabara ni maarufu sana lakini haijatendewa haki kabisa.
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hamna wakubwa wanaoitumia.
    Nenda masaki na oysterbay uone matunda ya uhuru. Zaidi ya 75% ni barabaya ya lami
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    na nadhani ilipewa jina hilo kama kumbukumbu... tatizo viongozi wetu hawaendeshwi na mipango, bali huisia binafsi hasa za kisiasa zaidi
     
  4. kanta

    kanta JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni aibu sana kwakweli, hiyo inaonyesha wazi ubinafsi walionao viongozi wetu, wanajipendelea wao tu mahali wanapoishi kama Masaki, na obay but sehemu ambazo wapiga kura wengi wapo hazithaminiki kabisa.
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Just patching up.........

    [​IMG]
     
Loading...