Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barabara ya polisi ufundi mpaka mbagala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by HM Hafif, Aug 18, 2009.

  1. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ni barabara mpya inayojengwa kutokea mivinjeni mpaka mbagara rangi tatu iliwa ni main road kuelekea Kilwa kupitia kwetu Rufiji. Barabara hii ilifunguliwa na mbwembwe na Rais JK ikijengwa na wajapan.

    Barabara hii ina kasoro nyingi sana hata kwa sisi tusiokuwa waandisi. Kwanza barabara wametumia mtindo wa vipita shoto (Keep left) na hivyo kuuwa njia za kukatiza. mfano ukiwa umetoka uwanja wa sabasaba ukitaka kwenda town inakubidi uende ufate njia mpaka kwa aziz alli na pale utazunguka ndio uanze kurudi kurejea mjini.Na kuna sehemu nyingine nyingi zenye matatizo kama hayo.

    Hii ni kuzidisha foleni zisizo na lazima.

    vile vile viwango vyake ni duni sana. imejengwa hata miezi sita bado
    imesha anza kuharibika.

    Kwa kweli hilo ni kero. nauliza waandisi wetu wa TANROAD mpo wapi?
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,178
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Wapo bize na semina na makongamano!
     
  3. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Utoke saba saba mpaka kwa aziz ali? mbona mbali hivyo!!
     
  4. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    kwani wamejenga kwa pesa zao si msaada na we hujui kuwa misaada ian masharti yake.! siku zote itajengwa duni isiyo na plan kwa wakati huo na bado tutailipia kwani sie wananchi walipakodi ndio tunaoumizwa hali wasaini hiyo mikataba matumbo juu.
     
  5. M

    Magezi JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,736
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mbona manakuwa wa kuja hivyo?? Hamjatembea nchi nyingine?? Nenda ulaya au marekani uone, dereva ukijichnganya ukakosea njia yako ili upate mahala pa kurudia unaweza kuwa umekwenda km hata 20.

    Hiyo wala siyo tatizo sana labda useme hilo la ubora wa barabara.
     
  6. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Magezi,

    Acha kukurupuka soma mada, tafakari na kisha lete jibu muafaka.

    Kwanza lazima ujue hiyo barabara ni moja kati ya barabara kubwa kwenda Lindi. na hivyo lazima itakuwa na magari mengi sana kuelekea huko mbagala. Sasa chukulia wakati ule wa maonyesho ya sabasaba magari mengi yanatoka ndani sabasaba na kutaka kwenda mjini. Kuingia barabara kubwa lazima yaende mpaka Kwa Aziz Ali kisha yazunguke na kurudi.

    hata ukiwa na ufinyu wa akili utaona hapo unasababisha foleni zisizo na msingi. Na lengo la kujenga barabara hii ikiwa pamoja na kuweka njia vizuri vile vile kuondoa misongamano isiyo na msingi.

    nafikiri jitahidi kidogo kufikiria hilo na hiyo ni sehemu moja bila shaka kuna nyingine nyingi.

    treni watu wanadandia kwa nyuma sio kwa mbele. Pole sana
     
  7. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ,

    Hivi wewe unaijua mbagala kweli au unalipuka tu?

    hebu pita hiyo njia uone hadha zake.
     
Loading...