Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barabara ya Nyamwage- Somanga hali si Shwari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Barubaru, May 25, 2011.

  1. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hakika picha hizi nimezitoa kwenye Issamichuzi.blogspot.com.

    Hapo mwenzetu HM Hafif alipokuwa likizoni akielekea Mtwara.

    Pole Sana Hafif na nafikiri Serikali ya huko Tanzania wataliona hilo na kulifanyia kazi haraka sana kuondoa hadha za wananchi wa kusini.
     

    Attached Files:

  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    John Pombe magufuli amesema mkandarasi anaendelea na kazi!
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  4. l

    lupaso Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    njia ya kwenda kwetu masikini
     
  5. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Poleni watu wa kusini inaonekana kazi aliyoianza Ben Mkapa mpaka leo haijaisha ila ile ya Segera Chalinze imeisha na sasa inajengwa kutoka Bwagamoyo - Mkata na kuna ingine ya Handeni - Mvomero hadi Dumila inaonekana mcheza kwao hutuzwa.
     
  6. A

    AridityIndex Senior Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafadhali sana serikali malizeni hiyo barabara yetu, nimepita kwa mara ya mwisho 2009 hali ilikuwa hivyo hivyo Mwaka wa 3 sasa hali iko hivyo hivyo. Ina maana isingetokea Raisi wa awamu ya 3 kutokea kusini ndo ingekuwa basi kabisa. Maana tangu Mkapa atoke madarakani hakuna kilichofanywa na awamu ya hii ya nne ya kikwete na hii ni sawa na awamu ya kwanza ya Baba wa taifa, na awamu ya pili ya Mwinyi hakuna walichokifanya kusini. Kikwete amefunika hata plan ya Mtwara corridol ambayo kimsingi ingesaidia hata uchumi wa nchi. Mimi nadhani akitokea mwanasiasa akahubiri kujitenga ni afadhali kumuunga mkono tujitenge na hili jinamizi linaloitwa Tanzania.
     
  7. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kama mambo yenyewe ni hayo basi Kazi kweli kweli.
     
  8. u

    usofu Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Njia ya ukweni,yaani tunapata tabu wenzenu
     
  9. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tuliambiwa gari dogo litatoka Mtwara hadi mwanza by year 2006 leo ni 2011 hali bado ni tete halafu kuna wajinga fulani wansema tuwape muda watakamilisha. sh***i zao!
     
Loading...