Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barabara ya Morogoro Yadata: Uzembe wa TANROADS?!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyati, Oct 5, 2009.

  1. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2009
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,773
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Wakuu, hadi sasa hivi, Saa tano na nusu usiku saa za Africa Mashariki, Moro Road hakuna movement yeyote ile. Hasa kati ya Ubungo na Mbezi. Tatizo TANROAD WANAJENGA MATUTA maeneo ya Stop over na Temboni. Sijui kama wana strategic Plan hawa, badala ya kujenga usiku wa manane wao wajenga sasa. Hivyo mimi nipo kwenye gari naperuzi mtandao. Kazi hii wameanza asubuhi hadi sasa. Sina uhakika na hili kwani habari tunapewa na waendesha piki piki ambao wamepata BINGO ya hali ya juu leo. Ubungo - Kimara wanachaji 5,000/= kama huna wasema tambaa.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Bara bara ya Morogoro Road.....Mhhhhh
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    hi ni kweli kabisa watu wanaokenda Kibaha wanaipata fresh sasa hivi

    hao ndio TAN ROADS
     
  4. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2009
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,773
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hicho ni kionjo ili usome bado nipo baa hapa RAM baa / bar NJOO nakunywa BINGWA tu
     
  5. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2009
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,773
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Nikiwakuta hao tanroad watajuta kunifahamu. Leta bingwa nyingine
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hic Hic!! Duh ndo foleni imeisha wacha ntambae....
     
  7. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mkuu pole sana, sema bongo hakuna week end wala week days ninge-suggest iwe week end ila USIKU WA MANANE huwatakii maisha marefu wafanyakazi wa TANROADS, katika kipindi ambocho ni risk kutengeneza barabara ni wakati ambapo hakuna magari mengi maana kuna wehu huwa wananyoosha mguu mpaka wanasimama huyu huwezi kumdhibiti kwa alama ya mita 500 kabla ya tukio ni lazima atawavaa tu itakuwa kama hivi hapa chini


    [​IMG]
     
  8. p

    p53 JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
     
  9. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2009
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,604
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Idimi alikuwa mwathirika mmojawapo wa hiyo foleni jana, akitokea maeneo ya Kibaha.
    Nilikaa katika foleni hiyo kutoka Kibaha maili moja hadi kimara mwisho kutoka saa 12.10 jioni hadi saa 3.20 usiku.
    Jiji linaboa sana, bora kwenda mikoani.
     
  10. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,949
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    hayo matuta wanayoweka bado ni kero tu kwa wasafiri, trafik kero sijui nini suruhisho la usafiri hapa dar, sasa itawafanya watu katumie masaa zaidi ya matatu kutoka ubungo hadi mbezi, au hawajifunzi kutoka manzese yale matuta yanasababisha foleni kunbwa sana mida ya jioni
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi huo mradi wa magari ya kwenda kwa kasi unaanza lini? Taifa letu linatia aibu kila sekta, hasa 'vichwani'
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145

    Mkuu, hii ndiyo bongo, kila mtu anataka umuhimu wa kazi yake uonekane, kuna jamaa pia walikuwa wanamwagilia maua pale maeneo ali mwinyi road asubihi na kuleta usumbufu.... wenzetu kenya hizo kazi wanafanya usiku wa manane

    HAO TANROADS BORA WANGEWAPA KAZI TANROSE!!!
     
  13. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    karibu Mlimba-Ifakara mkuu tujenge taifa kutoka uku upenuni mwa nchi, hakuna rabsha kabisa uku,
     
  14. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    khaaa....poleni sana.
     
  15. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwanza pole sana na usumbufu huo usio wa lazima, pili afadhali ni member JF you spent the time wich could have been wasted very well by going through the Forum. Soma signature hapo chini, Hayo ni matokeo kutotaka kufanya kazi ya kufikiri, tarehe 14 ni public holiday movement ya magari sio heavy kama siku za kazi kwa nini wasingesubiri hiyo siku.Last month kulikuwa na Long weekend huo pia ulikuwa muda muafaka wa kufanya hiyo kazi, kwa nini tunakurupuka kama zima moto kila siku ?????? Lini tutakuwa na sense of planning??????
     
  16. M

    Magezi JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,735
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    Umenikumbusha ajali iliyotokea pale jeti karibu na uwanha wa ndege na wakati watu wanaokoa majeruhi jamaa alikuja moto mkubwa na kuwagonga wale waliokuwa wanaokoa majeruhi na waliojeruhiwa na watu 10 walikufa pale. So ni hatari kwa bongo kufanya kazi bara barani usiku wa manane, kuna hata madereva wa fuso wanaosinzia na maliro yao kutumbukia mtaroni, hilo likikukuta umeisha.
     
  17. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibuni Mbagala kwetu tulipuliwe na mabomu. Jiji hili shidaa kweli kweli
     
  18. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sleeping Policeman (Road humps / Speed bumps)


    [​IMG]

    Sleeping Policeman (Road humps / Speed bumps)

    The most effective measures to lower vehicle speed is by using sleeping policeman or known as road hump. The road humps are designed to have different sizes and shape to suit the requirements and place of services. Some are narrow as to deliver a sharp jolt to vehicle suspension and to gives discomfort when crossing at high speed. The wide humps are mainly for further reducing the vehicle speed due to longer crossing time.
     
Loading...