Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barabara ya mandela

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, Nov 28, 2009.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kumekuwa na ubabaishaji mkubwa wa matrafiki katika hii njia hasa kama unaenda ubungo. Trafiki wamekuwa wanapendelea sana njia zingine kuliko hii. Unaweza kuwa uko hapo landmark lakini ikakuchukua nusu saa kufika mataa. Hii ni kero. Afande kombe ongea na vijana wako ili wawe fair katika kuruhusu magari kwani wote tunahitaji kuwahi tuendako
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kuna mtaalamu mmoja wa Saikolojia anasema kwamba ukienda benki, basi foleni utakayochagua kusimama utaona kama vile haiendi, imesahaulika.

    Ukihamia inayoenda, basi ghafla nayo inakwama kabisa, na teller anatoka kabisa kibandani pale, na unatamani usingehama!

    Angalia isije ikawa haraka zako zikawa zinakuadhibu kisaikolojia, kumbe mambo yote yako sawa!
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hapana. Ile njia inabaniwa sana. Ya morogoro inapendelewa zaidi
     
  4. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi huwa najiuliza zile taa kazi yake ni nini? maana utakuta kuna taa za kuongozea magari lakini kuna trafiki amesimama anaongoza magari! hivii hii kitu inatokea kwenye nchi nyingine au ndo utamaduni wetu wabongo?
     
  5. paesulta

    paesulta JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    inatokea sehemu nyingi tu,kwani mantiki nzima ni kuwa say kama Morogoro road haina msululu basi kama ingekuwa taa pekee ingechelewesha wa Mandela rd.lkn akiwa traffic hapo angeruhusu magari mengi ya Mandela ambako say kuna foleni kubwa zaidi.........
     
  6. Mlango wa gunia

    Mlango wa gunia Senior Member

    #6
    Nov 29, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 124
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tutalaumu matrafiki bure,suluhisho la foleni ni madaraja au mahandaki ili gari zinazotoka opposite direction zisiwe zina interfere,suala la foleni halijapewa kipaumbele na wizara ya miundo mbinu na hivyo kuwaongezea kazi wizara ya mambo ya ndani na ndio maana tunalalamikia traffic police sasa
     
  7. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    In actual fact tatizo lipo pale junction ya ubungo.
    Junction hii imekuwa overloaded na trafficpande zote.(traffic kwa maana ya magari-technical term).
    Junction hii ilipokuwa designed ilikuwa kwa ajili ya magari machache tu toka pande zote.
    Sasa hivi junction ya Ubungo si ajabu ndio the busiest nchini Tanzania, na sasa inahitaji redesign ilitraffic flow iweze kuwa contained.
    Tetesi zilizopo ni kuwa kuna mradi utakaofadhiliwa na Serikali ya Japan ili ijengwe flyover kwa junctions za Ubungo, Tazara,Temeke -Machinjioni, na hata Magomeni.
    Pengine mifumo hii itapunguza jammimg ya junctions jizi.
     
Loading...