Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barabara ya Kilwa vipi ??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by siame jg, Apr 28, 2009.

  1. s

    siame jg New Member

    #1
    Apr 28, 2009
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani Hawa Ma-Engineer wetu vipi ???? Mifereji ya kupitisha maji imejengwa hovyo kwa kiwango ambacho hata mtoto mdogo hakubali, Sio muda mrefu barabara itabomoka kwa mvua.
    Jee ni kweli mifereji inatengenezwa na Wa-Tanzania ( Tanroads) na sio KAJIMA ?????
    Jee hawa Engineers wetu wanajifanya hawaoni au wamekula kitu kidogo ????
    Ubora wa barabara nao Unatia shaka, Hata kama ni Msaada TANROAD wawe makini kufuatilia ubora, baada ya muda mfupi gharama za matengenezo zitarudi kwetu.
    MIFEREJI Imebomoka hata miezi 2 bado.
     
  2. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Barabara hii itakufa kabisa katika muda wa mwaka mmoja ujao.Sasa hivi barabara hii tayari imevimba kuashiria kuwa misingi yake imeathirika vibaya.
    Kwa vyovyote vile kazi iliyofanywa katika barabara hii haiwezi kuwa imetekelezwa katika utaalam unaohitajika .
    Hebu linganisha na barabara zilizojengwa na Konoike zaidi ya miaka 10 iliyopita(Morogoro Rd, Ally Hassan Mwinyi n.k.)
    Wadau tusiposhituka sasa ndo tumeliwa!
     
Loading...