Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barabara ya kifo - World's most dangerous road - Bolivia

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mandago, Aug 1, 2008.

  1. M

    Mandago JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2008
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 238
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45

    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    (I believe those stone cairns in the picture above mark a spot
    where vehicles have gone off the road.)​

    [​IMG]
    Two trucks passing - no room for error!​

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]


    [FONT=comic sans ms, Arial, Helvetica][​IMG][/FONT]​

    [FONT=comic sans ms, Arial, Helvetica][​IMG][/FONT]​


    [FONT=comic sans ms, Arial, Helvetica][​IMG][/FONT]
    [FONT=comic sans ms, Arial, Helvetica][​IMG][/FONT]​


    [FONT=comic sans ms, Arial, Helvetica][​IMG][/FONT]​

    [FONT=comic sans ms, Arial, Helvetica][​IMG][/FONT]​


    [FONT=comic sans ms, Arial, Helvetica][​IMG][/FONT]
    [FONT=comic sans ms, Arial, Helvetica][​IMG][/FONT]​


    [FONT=comic sans ms, Arial, Helvetica][​IMG][/FONT]​

    [FONT=comic sans ms, Arial, Helvetica][​IMG][/FONT]​


    [FONT=comic sans ms, Arial, Helvetica][​IMG][/FONT]
    [FONT=comic sans ms, Arial, Helvetica][​IMG][/FONT]​


    [FONT=comic sans ms, Arial, Helvetica][​IMG][/FONT]
    [FONT=comic sans ms, Arial, Helvetica][​IMG][/FONT]​


    [FONT=comic sans ms, Arial, Helvetica][​IMG][/FONT]
    [FONT=comic sans ms, Arial, Helvetica][​IMG][/FONT]​


    [FONT=comic sans ms, Arial, Helvetica][​IMG][/FONT]​

    [FONT=comic sans ms, Arial, Helvetica][​IMG][/FONT]​


    [FONT=comic sans ms, Arial, Helvetica][​IMG] [/FONT]
    [FONT=comic sans ms, Arial, Helvetica]Down below across the valley is the winding Road of Death as seen from the village of Coroico. Unbelievable.[/FONT]​
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ....duuuh, inahitaji moyo kupanda gari litakalo enda pita barabara hiyo... Truly amazing!!
     
  3. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2008
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yaani moyo ulinipasuka nilipoona hiyo barabara. Even though I am a very good driver, hapo nimenyanyua mikono juu.
     
  4. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2008
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Check out some of the dangerous roads worldwide.
    1. namba moja inashikwa na hiyo ulioyoonyesha ya Bolivia.
    2. Iko China
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    Angalau hii naweza endesha gari. Ila ya Bolivia hata basi sipandi kwenda huko!! God-forbid nisijenikapewa kazi ya kwenda kufanya research huko.
     
  5. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2008
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    No! This ain't Tanzania my dear friends. This is Russia!
    [​IMG]


    Angalia hii hali????
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Wizara yetu ya miundo mbinu ikiona hivi itajisifu kuwa kuna nafuu TZ mbona wenzao wa Urusi wana shida kama zetu, kwa hiyo tuvumilie (sic)!! Nadhani mtu aliyefanya utafiti huu hakufika TZ na sehemu zingine za Afrika akaona hali iliyopo.
     
  6. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Bimkubwa, hiyo ya br ya tope Russia yawezekana wameiacha hivyo kwa makusudi kabisa...
     
  7. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2008
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Rafiki, na mimi nilifikiri hivyo. Ila ukweli this is a federal highway na tena picha zenyewe ni za August 2006 na wala siyo siku nyingi.
    Wameweka team za kuijenga hiyo barabara ila kila wakienda na wakikuta watu wamekwama wanapigwa. Kwa hiyo wana hofu ya kuijenga hiyo barabara.
    Hivi ndivyo inavyofanana wakati wa winter
    [​IMG]
     
  8. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2008
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hii sasa ndio barabara zetu za nyumbani. Nitajaribu kutafuta picha zingine.
    [​IMG]

    [​IMG]

    Ni maeneo ya Mkuranga.
     
  9. M

    Malila JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2008
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Tena Mkuranga ya vikindu,km 40 toka Ikulu,je kule Tunduru vijijini kukoje?

    Kwa barabara hizo za bolivia sina hakika kama madereva wetu watathubutu kutia pua,eti tunatishana na kitonga/sekenke.
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    madereva wetu wa kitanzania hawawezi kwa uzembe wao!
     
  11. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hizo barabara ni balaa
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    gosh hiyo barabara au ndo kujichimbia kaburi huku unaona??
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    most dengerous
    [​IMG]
     
  14. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Kutazama picha tu moyo unaenda mbio! je ikiwa ndio live lazima upite sijui inakuwaje! Inataka kufanana kwa mbali na kitonga!
     
  15. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    dah! hii barabara ukitaka kupita inabidi uache wosia na kugawa urisi kabisa nyumbani. bora waiite "marehemu kafa bila kuumwa road"
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kweli wewe ni klorokwini yaani nimeangua kicheko pasipo kujifahamu coment yako inachekesha sana hahahah
     
  17. M

    Magezi JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Lakini mbona reli ya kati pale saranda inatisha pia kama hizi bara bara pale unapo cross bonde la ufa.
     
  18. M

    Magezi JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    vipi ukiwa ndo wewe una-drive hapo
     
  19. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #19
    Dec 3, 2009
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    inatisha duh sijawai ona, mie nikifika kitonga tu nikipanda lazima nipige simu kwamba nimepanda salama, hapa siyo kwa gari ata kwa miguu unipandishi,wee si mchezo, asante kwa hizi picha nimepata hata na idea ni lorry gani ninunue.
     
  20. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #20
    Dec 3, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
Loading...