Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barabara ya kifo (Bolivia)…

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 3, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    (I believe those stone cairns in the picture above mark a spot
    where vehicles have gone off the road.)​

     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Two trucks passing – no room for error!​
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    Down below across the valley is the winding Road of Death as seen from the village of Coroico. Unbelievable.
     
  3. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwa macho tu napata wasiwasi.....sipiti hiyo njia n'go, itakuwa njia ya wauza unga
     
  4. Magu

    Magu Senior Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli dunia ina maajabu yake!!!

    Kwa wale waliowahi tembelea mkoa wa Kilimanjaro wilaya ya Same sehemu ya mlimani inaitwa Bombo kuna Hosp ya serikali.

    Kwa kweli mazingira ya huku Bolivia yanafanana sana na Same kwenda Bombo hosp.
     
  5. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hii inafanana na ile ya kwetu, kutoka Njombe kwenda Ludewa, ni hatari!...
     
  6. kandidus

    kandidus Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hapo swala la msingi sio kufurahisha nafisi kwa kuona hizo picha na kulinganisha na mazingira unayoyafahamu. Linalotakiwa hapo ni kutafakari njia zako za maisha na kisha kujipanga kupabmbana na vikwazo unavyokutanan navyo katka maisha na hatimaye kifo chema
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    ngoma ni wakati wa kupishana halafu ndio ule upande wa korongo
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Duuuh inatisha kwa kweli ni bara bara ya kifo!
     
  9. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Khaaa.Hiyo barabara ni hatari.Imagine gari limefeli breki au limeharibika ghafla...
     
  10. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kila mmoja ana namna yake ya kufikiri, kupanga na kutenda, usitake
    kulazimisha kila mtu afikiri unavyofikiri, apange unavyopanga au atende unavyotenda...
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Dkt... Ujenzi wake ulifanyika kwa namna ipi?
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hapo natafuta kibaiskeli kangu nitembelee biashara ya kuweka roho yangu rehani haipo aise
     
  13. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,643
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    Hata kwetu Bumbuli ipo kama hii
     
  14. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nlikua najishkilia kwenye kiti,yan kama nlikua kwenye ndoto vile
     
  15. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapa ukipangiwa safari lazima ushikwe na tumbo la kuhara.
     
  16. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,131
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    haya sasa kwa wale wapenda perdiem!bolivia hiyo na mkutano unafanyika kwenye bonge la hoteli baada ya kumaliza huo mlima
     
  17. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mimi hata kwa mguu sipiti!! Hii mijamaa ya south america haiko sawa kabisa! Si akina apocalypto hao! Sasa what for seriously!!
     
  18. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,442
    Trophy Points: 280
    Inatishaaaa kwakweli naamini badala ya kuwa The Power of Love sasa itakuwa The Power of Dearth.
     
  19. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    cha kufurahisha sio ajabu hakuna ajali za kipuuzi puuzi sasa peleka madereva wanaopewa leseni na vehicle wa jeshi linaloua waandishi habari kila siku mtazika.
     
  20. awp

    awp JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inatisha sana hii barabara, tatizo wakati wa kupishana ingekuwa oneway afadhali
     
Loading...