Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barabara ya hedaru-Korogwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kifuruko, Dec 8, 2011.

  1. k

    kifuruko Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natokea arusha kuja dar, barabara tajwa ni hatari kama ukarabati wa uhakika na mapema hautafanyika, kuna mashimo mengi mno. So take care!
     
  2. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Upembuzi yakinifu ushafanyika, bado mkandarasi kufika site
     
Loading...