Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barabara ya Dar - Arusha Imefungwa kwa muda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Baba_Enock, Aug 18, 2009.

  1. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Habari kutoka mto Wami zinasema kuwa Barabara ya kwenda Arusha imefungwa kwa muda kutokana na Gari la mafuta kupinduka maeneo ya Mto Wami

    Source : Kamanda Wa Polisi Mkoa Wa Pwani
     
  2. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Aksant mkuu kwa taarifa, hope Mola atakuwa ameepusha madhara ya mwili kwa wahusika.
     
  3. H

    Herbert Member

    #3
    Aug 18, 2009
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kawaida.

    Unless Daraja liwe limevunjika ndio itakua breaking News. Pole kwa mwenye mali. Kama raia wema wapo karibu wachomoe waya wa betri na waendelee kuokoa mafuta kwa kuyakinga na kuwauzie wapita na magari wengine ili kuokoa fedha za kigeni zilizotumika kuyaagizia ugaibuni na wao wajipatie riziki.

    Ila wavuta sigara hawaruhusiwi wasije wakasababisha mlipoko ikawa noma.
     
  4. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    we we we ushauri gani huu mzee?
     
  5. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kuna ile njia ya Dar kuitia bagamoyo kuelekea msata. Hii ni njia nzuri sana hususan kwa magari madogo. Njia lami kutoka Dar mpaka bagamoyo. ila kutoka bagamoyo ni njia ya vumbi ( sijui kama imetiwa lami siku hizi.) mi nilipita mwaka jana Sept kwenda Tanga
     
  6. j

    jmwitango Member

    #6
    Aug 18, 2009
    Joined: Aug 15, 2009
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inabidi kuwepo na ulinzi wa kutosha si kama unavyojua wabongo, wana njaa kama nini
    hivyo nashauri kamanda wa polisi mkoa wa pwani aimalishe ulinzi vinginevyo watu watapigana na watataka wakachote mafuta mpaka kwenye kwenye vijiko
     
  7. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Siyo ufumbuzi. Bado utaishia kuvuka Mto Wami.
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mkuu barubaru hata upite hiyo bado wami iko mbele ya msata
     
  9. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    mi nadhani wabuni mpango mbadala wajenge daraja lingine kwa ajili ya malori manake hapo ni mahali muhimu sana vinginevyo hali itakuwa tete kila linapotokea jambo kama hilo, mungu atupe wepesi katika juhudi zetu.aaamin
     
  10. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Ushauri murua mkuu yasije yakatokea kama yaliyotokea Kenya.
     
  11. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapa bado sijakusoma mkuu!
     
Loading...