Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barabara ya chunya-mbeya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RubenM, Oct 9, 2009.

  1. RubenM

    RubenM Senior Member

    #1
    Oct 9, 2009
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :confused: UNAWEZA KUSHANGAA,HIVI HII NI WILAYA GANI AMBAYO HAINA YALE MUHIMU KILA MWAKA? Mwaka huu kwa waliowengi kutoka mwaka jana matarajio yao ilikuwa mwaka huu ndo waone walau RAMI(BARABARA) Walau kutoka mbeya hata km10,lakini cha ajabu hata ujenzi wenyewe umesimamishwa bila hata kujua kwamba ni lini utaanza au ndio umesitishwa kabisa? kwa anayejua adha za usafiri wa wilaya ambayo ni kubwa kuliko wilaya zote za mkoa wa mbeya kwani inachukua ukubwa wa 46% ya mkoa wa mbeya,usafiri ni malori,mabasi(malori),gari ndogo aina ya landcruiser(inapakia kufikia abiria 16,na 18 ukijumlisha utingo na dereva). Maji safi na salama kwa wilaya hii ni kitendawili na umeme hata kabla ya mgao huu wa kitaifa hapa nguzo kukatika ni kawaida kubaki giza hata siku 2. HII NI KERO JAMANI.
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ni kweli lakini haijaifikia kero ya Mpanda... Duh sirudi tena huko nilijuta kwenda...
     
  3. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Chunya itapataje maendeleo hata ya barabara wakati wabunge wao wanaishi Dar na huko wanakuja kuhemea tu wakati wa uchaguzi!! Msidanganyike chagueni watu mnaoishi nao na wanazijua shida zenu.
     
  4. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    da nashkuru katarafa ketu iponjola kako njia panda ya kwenda kwenye mgodi wa nkapa kiwira bandugu wamenambia nguzo zimeangushwa toka k.k mpaka kiwira coal mine.mungu ajaalie wamalize tu kuweka umeme kisha tuwanyanganye mgodi
     
Loading...