Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barabara ya Bagamoyo eneo la Africana yamemeguliwa na Mvua,(KUNA FOLENI YA KUTISHA!)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tusker Bariiiidi, Mar 22, 2012.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wapendwa wana JF nilikwama kwenye Foleni ya Magari Maeneo ya Africana kuanzia saa 7 na nusu na ndio nimefanikiwa kufika Boko muda huu baada ya kupita BODA KWA BODA ile inayopita Kilongawima maarufu( Kwa Mwamnyange) kufuatia maji mengi ya mvua yanayotoka maeneo ya Salasala Jogoo hivyo ninawasihi wanaotoka mjini kupita pale na wanaotoka Tegeta watafute njia Mbadala!
     
  2. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Ohooo kasheshe imeanza tena!
     
  3. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ngoja nitafute kwa hoteli ya kulala kabisa.
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Yaani ile Barabara Maarufu ya Mwamunyange imesaidia sana kwani isingekuwepo leo ingelazimu kukaa Masaa zaidi ya 6 kwani Magari yalifungana sana...
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kuna watu hii itakuwa habari nzuri kwao
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Wenzetu huko mvua inanyesha?
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Asante kwa taarifa. Dah! Hili eneo! Majuzi magari yalifungana pale Mbuyuni, tangu saa 2 mpaka saa 5 ndio tulikuwa tunatoka. nadhani kuanzia sasa mpaka matengenezo yatakapokamilika sisi wakazi wa Boko na maeneo ya huko tutapata shida sana, lakini naona ndio gharama ya maendeleo hiyo
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Mi naona wenzetu wameshukiwa na neema ya mvua bila shaka!

    Hongera zenu na poleni wajamen!
     
  9. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    AsANTE MKULU KWA TAARIFA!
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    itatengenezwa kabla ya weekend.si unajua mkuu wa nchi lazima akapumzike huko bagamoyo.
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe umepata 7bu ya jxenda kuhudumia nyumba ndogo
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kivipi embu funguka
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inanyeshe magorofa cjui yatastawi
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Garama ya maendeleo kivipi?
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Akapumzeke ama ataenda kuonana na nanilii!
     
  16. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kulala ''nje''
     
Loading...