Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barabara kuu za dar na matatizo ya foleni

Discussion in 'Jamii Photos' started by NDINDA, May 8, 2011.

  1. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    KUNA BARABARA KUU KADHAA ZINAZOINGIZA NA KUTOA WATU KATIKA MAENEO MENGI YA JIJI LA DAR IKIWEMO KATIKATI YA JIJI, MOROGORO ROAD, NYERERE ROAD, KILWA ROAD NA BAGAMOYO ROAD ALI HASSANI MWINYI ROAD ZOTE HIZI ZINAHITAJI BARABARA ZINGINE ILI ZISIDIWE NA MINYORORO(FOLENI) KWANI KILA MTU NI LAZIMA APITE PALE, JE KWA KUANGALIA TUU HIZI PICHA UNGELIKUA MEYA AU MTU YEYOTE MWENYE MAMLAKA YA USAFIRI NA UCHUKUZI KATIKA JIJI LA DAR ES SALAAM UNGAFANYA NINI? UNAWEZA KUELEZEA IDEAL PLAN YAKO YA JIJI HILI KATIKA SWALA LA MIUNDOMBINU YA BARABARA VYOVYOTE UNAVYOFIKIRIA, KARIBUNI WOTE

    PICHA ZOTE KWA HISANI YA TANZAN (http://www.skyscrapercity.com/showthread.php?t=1350433&page=3)

    BARABARA YA MOROGORO
    [​IMG]

    barabara ya kawawa na ile ya uhuru inayotokea buguruni
    ][​IMG]

    barabara mpya yenye udongo pale jangwani kuelekea ubungo
    [​IMG]

    barabara ya nyerere kulia pamoja na reli ya kati
    [​IMG]
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Eeh Mwenyezi Mungu endelea kutuepusha na tsunami
     
  3. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    barabara ya nyerere kulia pamoja na reli ya kati
    [​IMG][/QUOTE]

    dah mtumishi wa mipango jiji alikuwa wapi? maana mimi naona kama kuna dampo la taka.
     
  4. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    dah mtumishi wa mipango jiji alikuwa wapi? maana mimi naona kama kuna dampo la taka.[/QUOTE]
    hapo sasa, sijui kama wanaweza kujitokeza hadharani na kusema mimi ni afisa mipango miji wa jiji la dar es salaam, teh teh, kama mimi nipo karibu yake ntampa vitasa mpaka akome
     
  5. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    hapo wanatakiwa wachenje barabara kadhaa, najua tabata vingunguti inafanyiwa kazi, ila bado barabara zingine zinahitajika
     
  6. i411

    i411 JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hapo sasa, sijui kama wanaweza kujitokeza hadharani na kusema mimi ni afisa mipango miji wa jiji la dar es salaam, teh teh, kama mimi nipo karibu yake ntampa vitasa mpaka akome[/QUOTE]
    Tatizo bongo mtu anashahada ya accounting au sheria ndo anakua mkuuu wa plan ya jiji sasa hapo unategemea nini? Ajali tupu na mafoleni
     
  7. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    wakifika shingoni ndio utakuta wanaanza vita na wananchi, bomoa bomoa
     
  8. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    hivi ni kweli mchina kachomoa kujenga uwanja wa ndege au maneno tuu ya mtaani, kuna msela kasema eti mchina kachomoa , ni kweli ? wadau wenye data
     
  9. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #9
    May 15, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Hili thread limedunda vibaya mno, yaani limetembelea kichwa, hakuna jibu hata moja PAMOJA na kuwa hapa kwa muda, na kama ungekua unafanya utafiti flani ili upate conclusion basi umeuwawa, kama kawa, tulizike, labda haliendani na ladha ya wabongo wengi
     
  10. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #10
    May 15, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ukiona hivyo ujue watu washakata tamaa
     
  11. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #11
    May 15, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    100% mkuu
     
  12. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #12
    May 15, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nililiona hii, watu wengi wamekata tamaa sana
     
Loading...