Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bara bara ya Mtukula-Bukoba-Muleba-Biharamulo-Rusahunga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magezi, Apr 24, 2010.

  1. M

    Magezi JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wakuu wana JF naomba kupatiwa taarifa kama kuna anayejua kama barabara niliyo itaja imekamilika au la kwani ni muda mrefu tangu nipite njia hiyo miaka ya 1998.

    Nakumbuka kuna ile ya kupitia chato kwenda muleba lakini sijui hii ya kutoka uganda kupitia bukoba, muleba, bimlo na hatimaye kuungana na inayotokea Rwanda/Burundi pale Lusahunga.
     
  2. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nimepita juzi tu,barabara ni zuri tu

    kutoka bukoba hadi muleba lami tayari karibia kuingia lusahunga wanamalizia kutandika lami

    kama unataka kusafiri barabara ni nzuri tu ila kuna vipande humo kati kati havijamalizika ipasavyo

    kwa miezi miwili au 3 usafiri wa kutoka ugandfa,bukoba,muleba,biharamulo,chato,geita au kahama utakuwa bombaaaaaa
     
  3. M

    Magezi JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu make natarajia kutinga mitaa hiyo hivi karibuni.
     
Loading...