Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bar space to let

Discussion in 'Matangazo madogo' started by chaudere, Sep 17, 2012.

  1. c

    chaudere Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    habari zenu wadau...natafuta eneo la bar linalopangishwa sehemu yoyote jijini dar...iwe bara barani na iwe na parking...dalali kama yupo ni poa...
     
  2. ng'wanankamba

    ng'wanankamba JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kuna sehemu iko Mwananyamala Komakoma, iko barabarani lakini parking kidogo ni mzozo, mwenyewe anauza pamoja na vitu vyote ie freezer, viti, meza ,tv ect. Kama uko interested unaweza kuniPM nikakuunganisha naye ukaenda kuina hiyo sehemu.
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Uwezo wa kodi yako shilingi ngapi?
     
  4. c

    chaudere Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    isizidi laki nne kwa mwezi
     
  5. c

    chaudere Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    shukrani, ila nahitaji inayopangishwa sina uwezo wa kununua sehemu
     
  6. ng'wanankamba

    ng'wanankamba JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nilichokuwa nimaanisha ni kuwa, mwenye baa naye kapanga but anataka kubadili biashara kwahiyo anauza vitu vyake vyote vya baa na inabidi umrudishie na pesa yake ya kodi.
     
Loading...