Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bar ndani ya Gereza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiranja Mkuu, Jun 4, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Baa gerezani
    Mamlaka katika gereza moja nchini
    Mexico wamekuta wafungwa
    wamefungua baa ndani ya gereza.
    Mtandao wa China Daily umesema katika baa
    hiyo wamekuta vinywaji vikali, bia na hata
    meza ya kuchezea pool. Polisi wa Ciudad
    Juarez waligundua baa hiyo siku ya
    jumatatu katika gereza hilo lililopo katika
    jimbo la kaskazini la Chihuahua, imesema
    taarifa kutoka ofisi ya mwendesha
    mashitaka mkuu.
    Walikamata chupa ishirini za vodka, chupa
    ishirini za tequila na makopo mia mbili ya
    bia. Polisi pia walikuta bunduki tatu, simu 20
    za mkononi, bangi misokoto mia moja na
    themanini na dozi tisini za dawa za kulevya
    aina ya heroin. Mkuu wa gereza hilo
    alifukuzwa kazi siku ya Jumatano, na
    maafisa wengine wa magereza
    wanachunguzwa, amesema Jorge Chaires,
    msemaji wa mwendesha mashitaka wa
    serikali kwa magereza.
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,400
    Trophy Points: 280
    Jamaa wangefungua na guest house na kukaribisha makahaba!
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,547
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Kuna tatizoo sehemu fulani labda posho za askari jela hao maana wale waahalifu wana pesa sana za madawa kule na wana makundi makubwa sana yenye nguvu ni ngumu kuyazuiaa kwa mishahara na hali duni za wafanyakazi wa mexico na nchi zoote za america kusini
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mramba na Yona walipotiwa gerezani mbona walikuwa wanapewa kila kitu hadi watoto wa shule?
    Bongo pia haya mambo yapo licha ya kuwa hayasemwi
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Mkuu, taratibu.
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mi ni askari magereza, na picha za video zipo, nikikaa kwenye computer ntazi upload youtube dunia nzima ione mafisadi wanavyokula raha magerezani
     
  7. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kiranja..... Utamwaga unga, je umejiandaaje na maisha ya kijiweni?
     
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Me naisubili kwa hamu mkuu tuwekee tujionee uchafu wa viongozi wetu.
     
  9. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kiranja unatania wewee huwezi kua serious. Au umetumwa?
     
  10. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    bongo everything is possible
     
  11. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawakukuta na makahaba kweli?....lkn ni uzembe wao yan had gereza linakuwa na vtu vyote hivyo eti hawajui then wanakuja kumfukuza kaz mkuu wa gereza....na wenyewe wajiuzulu kwa uzembe uliokithiri.....:confused2:
     
  12. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Taratibu kaka, hiyo ni kubwa mno! Kama unaogopa ilete sisi tuifanyie kazi; you'll remain anonymous!
     
Loading...