Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bao moja hoi

Discussion in 'JF Doctor' started by Lutala, Jun 29, 2010.

  1. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwenzenu nahitaji ushauri. Kwa muda muda mrefu nimekuwa nikisumbuliwa na tatizo la wakati wa tendo la ndoa, baada ya kupiga bao moja huwa nakuwa hoi kabisa. Kama nikitaka la pili lazima niuze timu (niende pekupeku). Nifanyeje ili niweze kuwa na nguvu za kuenda hata mabao matatu ndani ya kiroba. Nahiataji msaada wenu jameni
     
  2. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mabao matatu unataka ya nini? kwani unataka kumkomoa? mimi kiukweli sioni hili tatizo unalocapitalize, as long as both of you get satisfied sioni kwa nini unataka mabao 3 wtf? Tubadilike, tuangalie sex from a different angle na sio tu kupiga mabao,..........sorry kama nimekukwaza.
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Shem muombe radhi umemkwaza sana kwa vile tu ni ukweli...ukweli huwa unakwaza
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    dah!!! mashindano
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Tafuta Viagra :dance:
     
  6. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Moja linatosha! Labda pata moja usiku na moja asubuhi! Matatu!!!! Mhhh! Unataka kuwa Brazil?
     
  7. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimekuelewa Carmel. shida ni kwamba ukikaa na washkaji kila m2 anajisfia kwa uhodari wa kupiga mabao
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mwenzenu nahitaji ushauri. Kwa muda muda mrefu nimekuwa nikisumbuliwa na tatizo la wakati wa tendo la ndoa, baada ya kupiga bao moja huwa nakuwa hoi kabisa.

    **Baada ya kupiga bao 1, vuta subira kidogo na uendelee na game. Unaweza kupiga la kwanza kisha 'mashine' ikanywea!! Hali hiyo ikikukuta usishtuke wala usichomoe mpini! Endelea kutwanga polepole huku ukijifanya/pretend kana kwamba unasikia utamu! Baada ya dkk kama 2-3 hivi kitu kitaenda mnara fasta! Hapo hapo chomoa na ubadili mpira kutoka tango master na utumie jabulani hahaha (kidding); namaanisha kubadili mpira tu. Vaa fasta kaza soksi kisha endeleza game.

    Angalizo: usitumie muda mrefu sana kubadili mpira. Kitu kitanywea. haina haja ya kujifuta jasho. Natumai utapiga tu japo goli la pili hata kama likiwa la 'offside' au la mkono poa tu. Goli ni goli tu ilimradi mwamuzi amesema mpira kati.:smiling:

    Kama nikitaka la pili lazima niuze timu (niende pekupeku).

    **uuum, kuwa makini mkuu, kama demu hamwamini usiuze timu! utajifunga bure!

    Nifanyeje ili niweze kuwa na nguvu za kuenda hata mabao matatu ndani ya kiroba

    **Nakushauri usiparamie tendo! Jiandae kimawazo na kimwili pia. Kimwili ninamaanisha usafi kwa ujumla. Uwe unapata usingizi wa kutosha na kama unahisi umechoka basi usipige game; utatia aibu! Utaishia kupiga kamoja tu. Tena kwenye 'sarawili' hahaha:smiling:
     
  9. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huku bongo wazee wengi washajifia kwa viagra. Naogopa nisije nikawafuata marehemu
     
  10. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nashukuru sana kwa ushauri wako Pape, nitafuata maelekezo hayo
     
  11. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dreamliner lkn huo so ndo uanamume wenyewe?
     
  12. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    karibu sana mkuu!:smiling:
     
  13. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Bao moja unapoteza Dakika 3 za maisha unless umekula chakula cha kufidia maisha yako.Kama umezoea chips kuku(zenye arv) afu unataka mabao kama Portugal walivyoifunga Korea basi unajiua mwenyewe.
     
  14. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanajamii nawashukuru kwa michango yenu. Siku njema
     
  15. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani Charity unajua kidume lazima utunze heshima kitaaa
     
  16. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ndiyo maana umri wa maisha ya mtanzania/mwafrika ni chini ya miaka 45 (kama sikosei); endapo huu msemo wako ni wa kweli!!:biggrin1:
     
  17. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, umeambiwa kwenye huo mgodi kunapatikana tazanite? Mkuu raha ya hiyo kitu ule na ubakiwe na hamu, sasa wewe unataka umalize utamu wote ili iweje? we muweke mwenzio sawa ukiingia ulingoni mnamaliza kwa pamoja. hamna haja ya kwenda round ya pili.
     
  18. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Charity, naomba uthibitishe kauli yako tafadhali.
     
  19. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kumbe shida ni unataka kuwa kama washikaji? muhimu si mabao mengi bali kufurahia hilo moja kama wewe na mwenzio mnaenjoy its enough!
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ngoja niwasiliane na Dk aje hapa aeleze kisayansi zaidi...............
    Lakini kwa ufupi huo ndio ukweli ambao na mimi nimesikia kwa dk wangu.....
     
Loading...