Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bao la kete

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Mgenzi, Dec 11, 2011.

  1. M

    Mgenzi New Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamjambo!

    Ninaandika hapa kwa mara ya kwanza, kwa hiyo tafadhali unisamehe nikifanya makosa ya aina yoyote!

    Kwa kawaida ninashindwa kuelewa maneno ya nyimbo za Kiswahili (za lugha yoyote, kwa kweli!) mwanafunzi mmoja wa Kiswahili alitaka kufahamu wimbo huu: (AT - Bao La Kete (HD)). Mimi nilishindwa kabisa, kwa hiyo niliomba mtanzania mmoja atusaidie, lakini huyu amekataa kwa kusema kwamba wimbo uliimbwa kwa mafumbo sana, yaani maana yake halisi imechanganyika na matusi!

    Je, ni kweli? Hata kama ni kweli, haiwezekani kupata maneno yake?

    Asante
     
Loading...