Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Banza Stone na TOT

Discussion in 'Entertainment' started by Kahamba, Jan 14, 2011.

  1. K

    Kahamba Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau heri ya mwaka mpya!
    Tafadhali, mwenye kukumbuka/kujua jina la rekodi hii aliyoimba Banza akiwa na TOT naomba anisaidie. Rekodi ni ile isemayo: Majungu si mtaji.......Majungu si biashara..........Msimamisheeeee................
     
  2. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama sikosei ni "Elimu ya Mjinga"
     
  3. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndio wimbo unaitwa elimu ya mjinga ni majungu.kipindi hicho banza stone na Ally choky walikuwa chui paka,kweli wagombanao.....
     
  4. K

    Kahamba Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante wadau, nilifanikiwa kupata rekodi hii walau Audio ingawa bado natafuta video yake. Ni kweli inaitwa Elimu ya Mjinga.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Mwanamasanja bado yuko kwenye fani?
     
Loading...