Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bantu ba Tanzania ni kati ya waoga duniani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bucktooth Maftaha, Jun 28, 2012.

  1. Bucktooth Maftaha

    Bucktooth Maftaha JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mimi bamekaa na kufukiria kwa sana, na bila mutatizo mukubwa na kutumia muda muwingi nalikuja kusha kufahamu kuwa Bantu ba Tanzania ni waoga kweli. Bantu ba Tanzania banapenda kulonga kwa mudomo sana lakini mutendo ni hakuna. Hivi ni kwa nini? Kelele muwingi lakini hakumna kitu hata moya banafanya kwa matendo. Hivi hii Tanzania ni nchi ya mwanawake tuu?
     
Loading...