Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bans

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nyani Ngabu, Mar 17, 2012.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,959
    Trophy Points: 280
    Hivi ni mimi tu au? Siku za hivi karibuni kumekuwa na ongezeko kubwa la bans. Watu wanalimwa ban shoto kulia.

    Na nyinyi mmeliona hilo?

    Halafu kuna mods wawili ambao ni wachemkaji sana ila mmoja wao naona kidogo siku hizi amekuwa na afadhali kidogo lakini bado ni mchemfu.

    Jambo jingine nimegundua kuna mods hawawezi kabisa kutetea maamuzi yao ya ama kutoa ban au kufuta mabandiko ya watu. Ukiwabana wanaishia kukufungia au kufutilia mbali kila uandikacho. Mnakera sana na hiyo tabia yenu.

    Sasa huu uzi usipofungwa nitashangaa sana. Tusubiri tuone.....
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    NN wewe mchokozi sana, unataka uzi ufungwe tena?
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hao watakuwa washawahi kuwa waalimu au maafande maana ukiwa mwalimu au afande automatically utakuwa mnoko konomaaaaaa....
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,959
    Trophy Points: 280
    Mimi wala sio mchokozi kihivyo. Mara nyingi huwa nachokozwa. Na nikichokozwa it's on. We'll go rounds.

    Sitaki uzi ufungwe ila nitashangaa usipofungwa maana hawa watawala na viranja wa JF huwa hawapendi kukosolewa (ingawa wao nahisi watakuwa na mtazamo tofauti).

    Ila kwa vile nimeshasema kuwa nitashangaa kama uzi hautafungwa, sitashangaa pia wakiuacha uendelee ili kuonyesha tu nilikuwa na makosa katika kusadiki kwangu kuwa utafungwa.

    Tusubiri tuone.
     
  5. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mbona mimi sijawahi kupata hiyo ban
     
  6. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na hatuufungi sasa...
     
  7. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Changanya madesa nikulime si unaipenda...
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,959
    Trophy Points: 280
    Una majina mangapi humu wewe?
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Ooooh!
    Oooooh!
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ila kweli hata mimi nimegundua kuwa NN sio mchokozi kama nilivyokuwa nafikiria hapo zamani,.. Nnachojua ni kuwa ukichokozwa kesi yako huwa haimaliziki mapema...


    Hilo la ban mie sina cha kuchangia manake nimewahi kulimwa mara 1 na ile kweli niliistahili so sikuona tatizo na ingenishangaza kama mods wasingenilima ile ban...

    Uzi wako uko vizuri sioni kama una tatizo manake umesema kile kinachokukera, wakiuondoa ntaandamana kwaajili hiyo..
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mambo swahiba.

    NN samahani kwa kuchakachua uzi wako..
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    mambo mabaya. Humuoni swahiba wetu nyani ana malalamiko.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,959
    Trophy Points: 280
    Na wewe umewahi kuwekwa lupango? Lini ilikuwa? No way bana....it can't be. Yaani wewe na ban hata hamuendani kabisa.
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,959
    Trophy Points: 280
    Wee Mwajuma acha uchokozi wako bana
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    mmh jamani! Kidogo tu ushakasirika. Haya ngoja nisign out nitoke eneo la tukio.
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nimewahi asee, mwaka jana , miezi ya mwisho mwisho! Nilijichanganya jukwaa la siasa nkajifanya nimekunywa maji ya bendera... Nilikuwa mstari wa mbele natetea chama kwa zaidi ya masaa ma3, mwisho wa siku nikaambulia ban...
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    NN ni mtu mwema swahiba, ukiona analalamika ujue mods wamemtendea ndivyo sivyo...
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmmh, kama hatakuja mkaanga sumu muda si mrefu, sijui.

    Naskia israel wa ban au unyakuo wa sredi akizunguka zunguka hapa.

    Nawapa pole in advance.
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    unakohoa au unashangaa??
    Ntakubansen banner sasa hivi bila beaker.
     
  20. M

    Mkaanga Sumu Member

    #20
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una hamu na sumu?
     
Loading...