Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bankers wanahitajika..

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by majany, Jul 15, 2012.

  1. majany

    majany JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Jamani kwa watu wenye uzoefu wa miaka miwili hadi mitatu kwenye E-banking wanitumie P.M ili tuwasiliane.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    be open bank gani?
     
  3. Zheneba

    Zheneba Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    mpaka tuku PM kwanini usiweke tu hapa wote tukaona
     
  4. majany

    majany JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    its among the largest pan african bank in Africa........mwenye shida ya ajira na kuongeza net yako ataweza ku PM lkn km huhusiki potezea...
     
  5. Mpiga Nyoka

    Mpiga Nyoka JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    nishaku-pm mkuu
     
  6. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    upande wa nini?
     
  7. T

    True man New Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman mbona sielewi hilo neno pm, nieleweshen na mie.
     
  8. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    pm=private message
     
  9. majany

    majany JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    send your CV and appl letter to (uba_recruit@live.com)...
     
  10. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,449
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    umetumwa umtafute nani humu?
     
  11. majany

    majany JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    mfanyakazi mkuu.....
     
  12. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Tapeli ww Taasisi ya kifedha haiwezi kutumia Live domain mkuu. Kwaibie Facebook huko. Labda ungheandika email ni recruit@[COLOR=#b22222]ubagroup[/COLOR].com

    Kwenda Zako huko
     
  13. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    This is JF nat Facebook......
     
  14. majany

    majany JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    asante kaka...mimi siyo hr wa UBA,ninachofanya ni kuwapa watu access....kwa taarifa yako email za uba haziingii email kutoka nje,ninachokifanya ni kuzi download na ku'forward panapohusika,koz hata mie nilipata kazi hapa kipitia mtu aliyefanya kama mimi ninachofanya.....waweza kuipotezea,haina kesi.
     
  15. m

    mamee Senior Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hahahaaaa....... uyu nae sijui tumtupie wapi usidanganye watu hapa!!!akili fupi!!
     
  16. B

    Bongemzito Senior Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti mwenye shida na ajira,tangazo la kazi linatakiwa liwe public na fair kwa watu wote,mtu hawezi kuwa interested kama hajaelewa anaomba wapi na lazima ajue mazingira ya kazi anayoombea we kama vp weka tangazo linalojitosheleza acha mbwembwe.Ukishasema UBA ndo iweje? weka job responsibility tujue.
     
  17. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu utapeli wako upo Uchi wa myama yani unadownload CV za watu halafu unafoward mkuu ina maana hiyo email uliyoweka hapo juu uba_recruit@live.com ni ya kwako kwahiyo tukituma unadownload www kwanza halafu unafoward kwao si ndiyo. KWahiyo unazotuma ww kwao zinafikaje kama za kwetu haziingii. Huwezi kua na upendo huo kupitiliza. Unaitwa nani ww kama kweli upo UBA kwani ni siri kutangaza oportunities la hasha sio siri basi Taja unaitwa nani kama ww sio tapeli
     
  18. majany

    majany JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    ntakushushia hiyo internal advert,huhitaji kunijua ili ulete CV,na km huamini kwamba kuna watu wanapata ajira kwa stahili hiyo....its nt my problem at all....
     
  19. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nataka nitume lkn ngoja kwanza nisikilizie,ma'great thinkers naona wapo kazini
     
  20. d

    dav22 JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    huyu mwizi tu aache kuzingua
     
Loading...