Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bank zinazotoa Personal Loans

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Dr wa ukweli, Jun 14, 2011.

  1. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wanajf naomba wenye taarifa za kibenk nakoweza pata personal loan bila longolongo za momorandam of understanding kati ya employer na Bank. mabenk mengi naona hawakubali kukopesha kama hamna makubaliano kati ya mwajiri na bank hata kama mshahara wangu unapita katika hiyo bank,

    kama yupo aliyeweza kupata kwa njia tofauti na hiyo naomba atujulishe na kwa mashariti yapi mbadala!................. waajiri wengi ni wagumu kusign makubaliano na mabank wanaroho mbaya sana)
     
  2. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Karibu JF EMPOWERMENT SACCOSS, join today!!!
     
  3. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    terms zikoje na mashart ya mkopo yakoje!
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,946
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    nenda Stanbic
     
  5. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hapo nimeenda juzi wanazingua zingua! Au natumia njia gani mkuu
     
  6. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    jaribu access bank, nadhani watakukopesha tu ila huwa wanawakopesha wafanya biashara zaidi. moja ya masharti ni kuwa na leseni ya biashara na vitu vya ndani pamoja na vya dukani vinaweza kukudhamini,
    keep it up, na siu moja utafanikisha..ukifanikiwa usisite kufanya kasherehe tukala angalau 10%.....joking!
     
  7. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kituko kashasema,nenda stanbic. Nami narudia humo humo ktk maneno yake.
     
  8. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nenda barclays. Wana premium account. Wanawezesha kukopesha hadi 20 times ya mshahara wako kama una net take home ya zaidi ya milioni moja.
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu .... you have inspired me ... thanks for your promotion programs
     
  10. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    thanks mkuu ntachek nao kesho vp hawana mashart mengne kama ya mou (makubaliano ya bank na mwajiri)
     
  11. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    thanks ntawajaribu tena, kuna officer nilimkuta majuz akanijibu simple nahis alikuwa amechoka!
     
  12. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ingawa siyo wa busness ila hawa jamaa ribar yao iko juu sana ukiwa makini wa mahesabu riba yao kwa mwaka inazidi 45%.
     
  13. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Waku baclayz wanatoa after 3 month stanbic after 1 month ila fedha yao ndogo nasubiria, baclays wanaweza kuwa msaada zaid. Thanx guyz
     
Loading...