Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bank za Tanzania ni kwa ajili ya nani?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Muasis, Oct 22, 2011.

  1. M

    Muasis New Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It is a pity to see us unknown heroes to die unsung see? Eti benk cku hizi kutoa mikopo unaacha hati ya nyumba ama hati ya gari hakuna kitu kingine kinachoweza kukudhamini kama wewe sio mfanyakazi...so this country is for imperiarists and not us who leave in a community na mara nyingi tunaishi nyumba za kupanga na tunatumia public cars.
     
  2. B

    BARRY JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    mkuu hii ni biashara, benki siyo mashirika ya umma! kama huna hata document yoyote ya maana inayoonyesha umewekeza kitu gani hapa duniani amabacho ni tangible au intangible unaenda benki kufanya nini?
     
  3. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nothing for nothing.
     
  4. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee bank za TZ ni kwaajili ya mafisadi tu kama we si fisadi utapewa masharti magumu sana kupata pesa.
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Bank nyingi Tz ni kwa ajili ya wezi wachache wanaojifanya wanamiliki uchumi. Lakini pia ukifanya urafiki na wafanya kazi wa hizo bank tegemea kupata midili ya hapa na pale kabla ya kukulipukia ukikaa vibaya.
     
  6. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,067
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Mkuu,
    Bank nao wanafanya biashara haziko kwa ajili ya charity.Kama hauna kazi ya maana au assert yoyote unayoweza kuitiumia kama collateral watakuaminije kama utarudisha pesa yao.Mtu yoyote anaweza kununua business plan nzuri nzuri akapewa mkopo akasepa
     
  7. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa ajili ya wafanya kazi
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kama umeshindwa bank nenda saccos au kule microfinances(pride,finca au access) sawa baba uko ndio mahohehahe wanakopa..
     
Loading...