Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bank ya NBC mitambo yake ina kwikwi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Fidel80, Jul 22, 2009.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Naweza sema leo karibia siku 4 au 5 Bank ya NBC katika baadhi ya matawi yake system zimelala jumla kila ukienda unaambiwa system hazijaamka. Sasa sijui watu wa IT wa hii bank ni wachovu au vp mfano tawi la Kichwele jengo jipya system zimelala tokea Jmosi tr.18 July mpaka hivi sasa haziaamka tawi la Samora system zilipata kwikwi toka jana mpaka leo hii huduma hakuna.
    NBC jamani vp au ndo kufulia? Watu tunamaliza sole za viatu kuja kupata huduma lakini tunaambulia neno system hazijaamka badilikeni jamani tatizo la kwikwi kwenye system yenu sasa ni sugu wanawashinda hata NMB jamani wkt kwenu mmesheni wataalam kibao.
     
  2. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2009
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    system zao mbovu, juzi nilisota kutafuta ATM inayofanya kazi kwani matawi ya ATM yao yalikuwa yanatoa ujumbe huu ukiweka kadi "the cannisters are not working"
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa kwakweli wanachosha sana ATM zao pesa inawahi kuisha mapema yaani hawafanyi kazi kwa kujituma cha kushangaza utakuta hapo hapo bank nje kuna ATM utakuta haifanyi kazi sijui wakoje mi nahama kabisa hii bank.
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Siku za week ndo iwa inakuwa balaa unaweza ukazunguka mpaka uchoke.
     
  5. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Karibuni Standard Chartered Bank! It is very reliable!!!
     
  6. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2009
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii ni benki ya wenye nazo maana bank charges zao ziko juu mno. Kwahiyo mwenye kipato kidogo atalia.
     
  7. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Je ndo mwanzo wa 'kufulia'???? Karibuni CRDB
     
  8. H

    Hauxtable JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2009
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 380
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ....cheap can be expensive mazee!! Sina nia ya Matangazo hapa lakini karibu: StanChart/KCB
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mkuu wanajili kweli watu wa IT au ndio wale ma IT Specialist and nini sijui consultant? hiri ri nchi rife tu......mbona vijana wengi wana magamba ya uhakika hawawapi kazi?

    Nasikia CRDB wana out source mtaalam wa kurekebisha system zao toka India....sijui kweli? kazi ambayo hata IT specialist i'm sure anaweza kuifanya akilipwa vema......
    fidel toa pea zako huko bora uzichimbie ndani kwako......
     
  10. GP

    GP JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nani huyu wa hapa JF au?
     
  11. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Labda wizi wa kwenye ATMs ni sababu ya NBC kusitisha matumizi ya ATM zake?
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapana huduma zao tu ni za kusua sua sijui kwa nini.
     
  13. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2009
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sorry mkuu, I am enjoying with CRDB and NMB wala sina tatizo kabisa.
     
  14. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #14
    Jul 23, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ohooo, huna habari Kasheshe. Stan Chat (kama tuiitavyo tulio wengi) wanakamua tofauti na matarajio yako. Hasa wale wanaochukua mikopo benki hii wanaweza kukuthibitishia tatizo kubwa la benki hii.

    Same stuff, CRDB kuna skendo likiibuka wengi mtafunga akaunti zenu!

    Mh, mkuu wataalam wa NBC ndio hao baada ya kuwepo topic moja inayowagusa hapa JF waliamua kuwazuia wafanyakazi wao wasiweze ku-access JF kabisa na websites nyingine isipokuwa Google na Yahoo!

    Hawa wataalam wa IT wa NBC ndio hawa wame-install kwenye Servers zao zote Countrywide Windows Server 2000 kwakuwa kwao hiyo ndiyo latest release. Wataalam hawahawa kwa hasira baada ya kuona topic hii:

    http://www.jamiiforums.com/business-economic-forum/30219-atm-za-nbc-ni-kero-kwa-wateja.html
    na hii http://www.jamiiforums.com/business-economic-forum/32571-nbc-bank-ni-kero-hivi-wenzangu-mnawaelewa-elewa.html

    Wakaamua kuwazuia wafanyakazi wao wasione nini kinaongeleka, badala ya kuchukua hatua za kuzuia tatizo wakachukua hatua za kutoona kabisa kinachoongeleka!

    Hawajui kuwa tuko well informed juu ya wizi wa zaidi ya Bil 15 uliofanyika ndani ya bank hii na hawajui role ya JF mpaka wizi huu kuweza kushtukiwa!

    We're 1 step ahead!
     
  15. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    -bwa ha ha ha ha kazi ipo kama benki kubwa kama NBC bado wanatumia O/S zilizopitwa na wakati sishangai kwanini mitanzania kwanini haina akili.....nyie ma IT gurus wa NBC hilo mna habari hizi from MS

    ilishapigwa chini siku nyingi ila imepewa ka muda mpaka july 2010.....nyie ndio mnaona latest.....si ajabu mkawafungia wafanyakazi wenu wasione JF....

    Nyie NBC mnatumia system gani kwenye database zenu kama hata server tu bado mko 2000 kweusi.......
     
  16. g

    gnasha Member

    #16
    Jul 24, 2009
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata ukitaka kuweka pesa foleni zake huwa ni ndefu sana. Sasa mtu anawaza kuweka ni foleni namna hii, nikitaka kuchukua mashine haziaminiki unaweza ukakuta hela imekwisha au haifanyi kazi. kweli kwa mwendo huu wateja wakiwakimbia mtawalaumu?

    NBC badilikeni. Na muache hii tabia ya kusema system haijaamka ni tatizo linalojirudia kila mara. Tafutieni ufumbuzi.
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh itabidi nihamishe masurufu yangu yote NBC niache kiasi cha mboga tu maana hii bank inako elekea si kwenyewe si wawaache hao wafanyakazi wapate data kutoka JF duhh hii kazi kweli kweli. Naogopa isije ikawa kama DECI.
     
  18. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #18
    Jul 24, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Yo Yo, hiyo signature inatudhalilisha watanzania ukiwa mmojawapo. Au ushaukana uraia mkuu? Au huna akili kweli mpwa? Wenye akili wakenya?

    Hizi institutions kubwa zina 'wataalam' wa IT wenye Masters degree na hawa ndo huwashauri staff maofisini kuondoa Windows Vista Ultimate kwenye laptop zao na kuweka Win XP ili laptop zao ziwe compatible na programs hizo za miaka ya 90 na mwanzoni mwa 2000.

    Antivirus wanazotumia kwenye servers hata kueleza hapa aibu
     
  19. D

    Dandaj Member

    #19
    Jul 24, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna benki nyingine zipo zinakua kwa kasi nzuri, Mfano DCB na inatoa huduma nzuri kwa wateja wake kwa kupitia mtandao wa Umoja swich. watu wasifanye Transactions na benki fulani kwa sababu ya jina na umaarufu wake bila kujali shortcomings.
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamani vp hawa Exim bank huduma zao zikoje?
     
Loading...