Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bank of Tanzania Kubadilisha Notes.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Dindai, Dec 20, 2010.

  1. D

    Dindai Member

    #1
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitendo cha kubadilisha notes ni sawa na kuongeza fedha katika mzunguko huu wa kasi ndogo uliopo sasa. Na hii inahashiria kutokuwa na usawa katika Pato la Taifa, thamani ya bidhaa pamoja na huduma zilizozalishwa ( GDP ) ukilinganisha na fedha zilizopo katika mzunguko.

    Kwa mtazamo huu ni dhahiri kuwa (Wachumi naomba mchango wenu) uchumi unayumba, vile vile dhamani ya fedha imeanguka. (inflation)

    La kushangaza, nimesoma gazeti moja limeandika, baada ya Bank Kuu kutangaza kubadilisha notes, thamani ya shilingi ya Tanzania imeongezeka!!!!!
     
Loading...