Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bank M, full Massonry

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Lawkeys, Nov 11, 2011.

  1. Lawkeys

    Lawkeys JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 1,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimepata taarifa za ndani kutoka Bank M kwamba wamiliki ni mlengo wa Freemason. Mtoa taarifu aliambiwa wanataka damu ya watu.

    Mmoja kati ya Wamiliki aliisha shika nafasi ya juu serikalini na pia kuna ushahidi kwamba ni mwanachama wa Rottery ambayo ni tawi la Freemason.

    Napata corroboration zaidi kutokana na ushirikiano wa karibu kati ya Rottery na Bank M. Naddhan mtakumbuka kwamba walitangaza hapa Jf kwa pamoja kufanya mbio za ridhaa.

    Andy Chande, ambaye anafahamika kuwa ni Freemason wa degree za juu ana uhusiano wa kaibu sana na mmoja wa wamiliki wa Bank M.
     
  2. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kaka si useme moja kwa moja ni mkapa? Au kuna kiongoz mwingine wa juu unaemmaanisha..?
     
  3. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hapo ktk kutaka damu, ni wanataka damu kvp.?
     
  4. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii si ndo ile bank ya bwana HAND wa musoma vileji? Jamaa kitambo naye anatajwa kuwa ni masonry mkubwa tu hapa nchini.
     
  5. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Bank Mkono N
     
  6. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Hebu tuweke sawa, damu wanataka ipi au kivipi?
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    jamaaaaani hiii si ndo bank ya yule naniliu....................aaaaaaarrrrrrrrgggggggghhhhhh
     
  8. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Naomba kuuliza, hivi Mwananchi wa kawaida kama mimi ninaruhusiwa kufungua akaunti hapo? au mpaka niwe member wa freemason?
     
  9. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,051
    Trophy Points: 280
    tupe mambo,sie twapenda umbea.
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Wanabodi, mbona humu jamvini kuna topic ya Freemasons inside out, hayo mambo ya kutaka damu yanatoka wapi?.

    Freemasons ni society tuu kama zilivyo Lions na Rotary, hata mimi binafsi najipanga kujiunga na freemasons.
     
  11. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Wanataka damu ya ngazi ya juu au??
     
  12. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bank Masonry wanataka damu ya nani tena?
     
  13. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,590
    Trophy Points: 280
    kama damu itoke ukwereni, ikiwezekana iwe maeneo ya msoga, eee! kila mwenye uhai subjeted to death, kwani nini mbaya apo jamaangu!
     
  14. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Shareholders wa bank m ni mkapa,mkono na jeetu patel
     
  15. N

    Nzagamba Yapi Senior Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha damu,waafrika p w botha alisema kwenye speech yake cc ni wazuri wa kupiga makelele,washamba sana,kila cku freemason
     
  16. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 716
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    hahaha kwani wewe huwezi kuhitaji damu? :)

     
  17. m

    mbweta JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Si waende benki ya dam pale africentre
     
  18. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Andy Chande, ambaye anafahamika kuwa ni Freemason wa degree za juu ana uhusiano wa kaibu sana na mmoja wa wamiliki wa Bank M
    Kwani ndugu,ukiishi na mchawi nyumba moja,ni lazima na wewe uwe mchawi? Tusiwe na imani hafifu ndugu.
     
  19. Lawkeys

    Lawkeys JF-Expert Member

    #19
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 1,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Freemasons are devil worshpers and nothing else. Kama unataka kumuabudu shetani sisi hatuwezi kukuzuia. Nakushauri ufahamu kwanza, usije ukapima kina cha maji kwamiguu miwili.

    Kuna msaafu wao unaitwa Morals and Dogma utakueleza who are Freemasons. Ni msaafu ambao upo online.

    Pia kabla ya kujiunga google the secret behind secret societies itakusaidia kuelewa
     
  20. Lawkeys

    Lawkeys JF-Expert Member

    #20
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 1,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu ninachofanya ni kutoa taarifa za kushadadia ushahidi. Hapa si suala la kukaa na mchawi tu ila kuonekana umembebea mikoba ya uchawi wake.
     
Loading...