Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bank M: Connecting the dots

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Invisible, Sep 22, 2008.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Sep 22, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
  2. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Lakini nasikia huyu Jeethu is still at large, hivi imeshindikana kweli kumnasa ama wanasaji nao wameshanaswa kwenye huo mtego wa mafisadi, so hawawezi tena kuwanasa mafisadi?
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Font mzee, zinatutesa sisi wenye macho mazee
     
  4. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nunua miwani (Joke).... Nadhani wanaweza kuiweka watu wakaipata na kuprint
     
  5. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Jamani hapa kuna mambo mazito, hebu tuyaangalie kwa makini. Nchi ilikuwa inaliwa na wachache kwa miaka mingi. Tanzania si masikini lakini tatizo ni mgawanyo wa keki ya taifa
     
  6. M

    Morani75 JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2008
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 619
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    EPA, ukweli unajulikana lakini inaonekana ni swala la "Nani amfunge paka kengele?"

    Mungu Ibariki Tanzania na watu wake....
     
  7. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #7
    Sep 22, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    MN,

    Nakuwekeeni doc nzima (hizo ni hints tu) ili uweze ku-download na ku-print.

    See my 1st post on this topic for updates (when I finish attaching).
     
  8. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    cant soma the post, font size ni too small invisible
     
  9. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #9
    Sep 22, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Are you a mzee? Okay, just click down here:

    Bank M: Connecting the dots
     
  10. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mh! Mkumbuke hotuba ya kikwete, alisema kuwa pesa za epa hazikuwa na wenyewe bali kuna mtu alichoma utambi tu
     
  11. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #11
    Sep 22, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hahaha, maybe!

    Lakini ukiangalia hiyo DebtGate aloonekana kutoijua vema tumeambatanisha hapa ili aijue vema na kumrahisishia kazi yeye na wadau husika!

    Kazi kwao
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sasa mambo muruwa
     
  13. C

    CHAUMBEYA Member

    #13
    Sep 22, 2008
    Joined: Nov 15, 2007
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi huwa sikuzote swali langu ni moja tu!! baada ya kujua haya yote wadau tunafnya nini? maana kina slaa kila siku wanatuambia na sisi tunaendela kulalama hapa JF. What actions can we take?

    hivi hatuwezi hata kutega ka bomu kwenye hiyo Bank M? ili kuwashtua watu kuwa tunachuki na mafisadi. at least hata ka bomu ka mafuta ya petroli!!!!
     
  14. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2008
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo mkuu tutaitwa magaidi na si vinginevyo, labda tuanze na viongozi wetu wale wanaotusaliti.
     
  15. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #15
    Sep 22, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Am told that 'something' is being done by our Govt. They need more info, we offer them.

    That's it!
     
  16. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2008
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hebu hili liinchi letu linafanana na nchi gani hapa Africa? tuna kila kitu ila sisi ni maskini, tazama Mr preside kila kukicha anachukua kapu kulizungusha huko ughaibuni, hebu nini hatima ya Tanzania?

    Hata hicho kidogo tunachokitunza hapo BOT wajanja wanapita nacho, da.... sijui wajukuu wetu itakuwaje
     
  17. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #17
    Sep 22, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    JK is doing his best! No worries buddy. :)
     
  18. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Lakini wajue iko siku. Haiwezekani kwamba mara tu baada ya kifo cha Baba wa Taifa, Mwalimu J.K. Nyerere, watu walianza kui_EPA Benki Kuu yetu.... kwa kweli hatuwezi kuwa na nchi ya watu wanaozugwa siku zote.
     
  19. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #19
    Sep 23, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Enhee, there you are! Wanaosahau hili litawagharimu mbele ya safari. We can't be fooled anymore!
     
  20. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Za mwizi ni arobaini, japo sasa zimeshafikia mia moja na ishirini, kwa hiyo hata adhabu yake huyo mwizi itakuwa ya kuchomwa na tairi la moto na kuhukumiwa kifo cha kutisha na si kifungo cha miezi sita jela tena
     
Loading...