Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bank kuu ya Tanzania (BOT) yatoa tamko

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dubu, Dec 11, 2011.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Imesema noti mpya ni imara na hazitofautiani na noti za zamani. anasema noti za zamani bado zipo kwenye mzunguko kwa sababu zipo bank ambazo zina machine za atm zenye kutoa noti za zamani so wakizitoa sokoni mabank yatapata hasara sababu machine zao zitakuwa hazifanyi kazi. ametoa wito kwamba noti mpya zisikunjwekunjwe mala nne mala nane, zinakua zinachakaa. so kasema ni jukumu la wananchi na bot kutunza noti sababu zinaonyesha Taswira ya nchi kwa wageni. kayasema hayo HARRY MWANSEMBO. over
     
  2. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    BOT wameingia kwenye siasa na kusahau kazi zao.
    1.noti ni imara kama za zamani sasa kwanini wanasema zisikunjwa mara nane?. ingekuwa vema wangeandika ktk hizi not kuwa "tafadhari usikunje mara nne/nane
    2. walijua kuwa noti mpya hazitatoka kwenye ATM walileta za nini? sababu ta kuleta noti mpya kwa papara /haraka ilikuwa ni nini?
     
  3. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yale Yale.....
     
  4. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hivi inahitaji akili ya ziada kujua ubovu wa noti mpya? mbona watanzania tunafanywa ma.f.a.l.a sana na hawa watu tuliowapa dhamana ya kusimamia uchumi wetu?
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Wasione aibu kuyarudia matapishi kwa kukubali kuachana na hizo noti mpya, tukaendelea na zile za zamani. Utetezi wao mwingi ni wa kipuuzi!
     
  6. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kumbe eeh !
     
  7. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Mpuuzi wahed ... Kuna counter kwenye noti inayoonyesha imeshakunjwa mara ngapi ili mtumiaji mpya ahakikishe haikunji zaidi ya mara 8?
     
  8. Tshala

    Tshala JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 242
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hii nchi! Kila kukicha afadhali ya jana! Blah blah hata kwenye vitu vya msingi..
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Jamani hawa bot wamelogwa???? yaani walitengeneza noti bila ya kufanya utafiti??? au ndio zile noti ambazo kuna watu wako mahakamani wakishitakiwa kwa kufisadi mradi wa kutengeneza noti akiwemo wakina Jengo???
    Ilikuwaje wakatengeneza noti hizi wakati haziwezi kupita kwenye atm machine za banks zetu????
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,128
    Likes Received: 5,684
    Trophy Points: 280
    kweli nchi inaongozwa na vilaza lol..miaka minne iishe haraka jamani sasa
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Taswira ya nchi inaonyeshwa kwa mng'aro wa pesa? Wajinga sana hao watu. Na umasikini wote huu badala ya kufikiria namna ya kuinua pesa yetu wanafikiria namna ya kutoikunja ili wageni wawe impressed.
     
  12. Cassava

    Cassava JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 282
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mi naona Book 10 na book 5 ni imara, ila mia tano mpya mi naona si imara.
     
Loading...