Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bank ipi bora kwa deposit Account.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mad Max, Mar 22, 2012.

  1. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Nataka fungua deposit account, niwe naweka tu vijicent kidogo kidogo bila kutoa.
    sio mamilion ndugu zangu.
    ni bank ipi itanifaa?
    vipi zinakua zinazaliana au still wananikata makato wao?
    am student, sina any mradi so ni pesa ndogo tu.
     
  2. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kuna nyuzi kama mbili tatu kuhusu hilo swala na wanyambisi wamelifafanua hili kwa kina, na kila mwamba ngoma alivuta kwake. ukiutafuta utapata idea za uanzie wapi na umalizie wapi. mimi pia nilianzisha mmoja na nikafaidika nao. utafute utakuta evelisingi umo. hii JF mkuu. kila la kheri.
     
  3. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    kwahiyo brother kitope, you mean niki survey nitaikuta humuhumu? poa
     
  4. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kaka. Just cal me. 0756517588
     
Loading...