Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bank gani ambayo watanipa mkopo haraka?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mbwambo, Oct 18, 2012.

  1. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Jamani ninaomba mnisaidie ni Bank gani ambayo itanipa mkopo kwa kipindi kifupi?
    Ninahitaji BANK ambayo watanipa mkopo ili nilipe deni kidogo la mkopo wa Bank fulani kama 3.7 million ili nipate tofauti yake niendelee na Bank mpya.
    Mimi ni mfanyakazi muajiriwa wa shirika. Nina shida imenikuta ya dharura.

    Nisaidieni kunitajia hizo Bank niwatafute wapendwa wana Jamii forums.
    Asanteni
     
  2. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nenda azania :eyebrows:, hawana longolongo
     
  3. D

    Dr.Who Senior Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unahitaji mkopo wa haraka au nafuu? kweli TZ inatisha badala watu ku-compare interst rate ndo bado mnaamngaikia upatikanaji? kweli nchi inatisha
     
  4. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 1,409
    Trophy Points: 280
    nmb utapata mkuu
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,810
    Trophy Points: 280
    Benki ya posta.
     
  6. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,645
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    Tatizo benki nyingi LOAN MANAGER wanapenda cha juu ndiyo upate haraka. Kwa kweli nchi hii benki zina riba kubwa ajabu,posta ni wazuri ila pia crdb.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,057
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    naona watu wanataja tu bank basi sijaona taarifa muhimu kama
    1. interest eg 18,20,21,24?
    2. loan factor eg Mara ngapi ya net 12,18,24
    3. debit ratio eg 40,45 or 50
    4. repayment period eg miaka 3,4,5 or 6


    ebu tujikite kwa hapo ziadi ili tuweze kumsaidia mtoa mada
     
  8. T

    TanzActive JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 350
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    SCB

    Interest 16, loan factor 13 times ,debit ratio 45, repayment period 5yrs
     
  9. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye red ndo mtindo unaotamba sasa hivi..!
     
  10. w

    watambi Senior Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    access bank ila nao wako faster kuja kuchukua vitu ulivyoweka kama dhamani wakati ukichemsha kulipa
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,810
    Trophy Points: 280
    Okay, ngoja nitafute taarifa hizo nitazimwaga humu.
     
  12. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    SCB ndo benki gani?
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,057
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Standard Chartered Bank
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Bila rushwa huwezi pata mkopo haraka utakuwa unapigwa dana dana
     
  15. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mshahara wako ni kias gan?
     
  16. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Thanks
     
  17. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,773
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ndugu hicho ni chambo tu hakuna lingine hapo. Hawa nao ni wabayaaaaa!! Kwani hiyo ni kama unapata net ya Milioni tano na kuendelea. Kati ya tano na tatu ==> 18% chini ya hapo 22 ama 20%. Unapigwa lungu kwenye Bima na Processing fee ( ambayo ni kama 2.5% admin fee na .68% kwa bima).
    Uwe makini na kila benki lengo lao ni kuchukua chako mkuu..
     
  18. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bank ABC
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,057
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    processing fee ya nini? si tayari washaweka interest? Huo ni wizi wa mchana.
     
  20. T

    TanzActive JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 350
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu tushauri basi benki ipi , mie ninataka kuchukua Mwezi kesho na hiyo ndio niliona best
     
Loading...