Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baniyani Mbaya Kiyatu Chake Dawa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Spear, Apr 3, 2011.

  1. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbunge atoa milioni 6.5/- kwa waathirika


    [​IMG]MBUNGE wa Igunga, Rostam Aziz ametoa pole ya Sh milioni 6.5 kwa wananchi walioathiriwa na mvua kubwa wilayani hapa WAATHIRIKA wa mwishoni mwa wiki iliyopita.
    Janga hilo lilisababisha kaya 66 kukosa mahali pa kuishi katika kitongoji cha Hani wilayani hapa.
    Mbunge huyo alikwenda kuwatembeloea waathirika hao katika zahanati ya Kata ya Igunga jana.
    Alisema alitoa fedha hizo kwa kaya 13 ambazo zina watu 103 ambao hawana makazi hadi sasa.
    Kila kaya itapata takriban Sh 500,000 kukarabati nyumba zilizoezuliwa na mvua iliyoambatana na upepo mkali, alisema.
    Wanahifadhiwa katika zahanati hiyo wakati halmashauri itasaidia kwa mahijati mengine ya binadamu.
    Mbunge huyo alisema katika tukio hilo hakuna mtu aliyepoteza maisha bali majeruhi wapatao 10
    wamelazwa katika Hospitali ya Wilaya ya Igunga
     
  2. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Poleni wananchi wa Igunga pamoja na janga hilo lakini bado fikirieni kuhusu huyo mwizi.:noidea:
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Poleni sana Watanzania wenzetu wana Igunga
     
  4. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Siyo bure. Wewe nadhani umelogwa. Yaani unasifia mtu anayetekeleza majukumu yake, tena kwa hela ya wizi! Ulitaka watu hawa wasaidiwe na nani zaidi ya yule aliyewarubuni kwa kanga na fulana ili kupata kura zao? Hebu ona aibu kidogo mkuu!
     
  5. m

    mtwevejoe Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo siyo msaada,bali anarudisha pesa alizoiba,Tangia lini mwizi akatoa msaada?
     
  6. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Siamini kama ni mwizi ni Choyo cha baadhi ya viongozi haingi akili iwe leo mtu mwizi achiwe na serekali inayongoza nchi bila yakufikishwa katika vyombo vya sheria jamaa ni mchapa kazi na anpenda wapiga kura wake Hata Raisa kikwete amekuwa akilisema hilo mara kwa mara kuwa huyu jaama ni mchapa kazi
     
  7. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ....ukweli ni kwamba CHUKUENI MWANASIASA YEYOTE MNAEMJUA NA KUMUAMINI NA MUMPELEKE IGUNGA AKAGOMEBEE DHIDI YA RA....
    NAWAHAKIKISHIENI.... ITAKUWA AIBU!!!
    Nyie tuendelee kuwaandika MAFISADI HUMU, NA KUPIGA KILA AINA YA KELELE, LAKINI KWA WANAKIJIJI MMMH!
     
  8. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Jamaa macho tu yanaonyesha kwamba ni mwizi
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,316
    Likes Received: 8,952
    Trophy Points: 280
    Kaiba nini?
     
  10. b

    banyimwa Senior Member

    #10
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi nyie watu wengine utumwa umewatawala sana mpaka mkiibiwa mnaona fahari mradi anayewaiba siyo mswahili mwenzio. Yaani wewe unadhani wezi wote wanafikishwa mahakamani au wale wanaofikishwa mahakamani wote ni wezi. Omba ondoa hoja yako ambayo iko too cheap to deserve a response. Yaani huyu mtu anayemwaga mabilioni kuwachafua wenzake, kuwang'oa madarakani wanaompinga na kuwahonga wapambe na watumishi wasio na uadilifu ili aendelee kubaki uraiani ndo anatoa milion 6.5 kwa wapiga kura wake, wakati hiyo hata nyumba moja ya matofali ya kuchoma haijengi halafu wehu wanamsifia!
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Aliyekwambia hii nchi ina serikali nani? Nchi inajiongoza mkuu.....umeuzwa muda mrefu shauri yako...
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Unatia hasira wewe....ungejua ungejitoa humu JF,kama unaakili timamu kweli hujui huyu fisadi kaiba nini...shit! foolish Tanzanians like you...
     
  13. G

    GJ Mwanakatwe JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nafikiri hizo ni ndogo sana kwake, aongeze au awajengee waathirika wote wa janga hilo nyumba mpya.
     
  14. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,005
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
     
Loading...