Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baniani mbaya Lakini kiatu chake dawa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Aug 10, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,569
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Bora lowasa kuliko pinda kwani pinda umewaangusha wananchi wako,kikwete umeshindwa kuonyesha nikitugani unakipa kipa umbele!Viongozi wasiyo weza kusema kitu juu ya sakata la mafuta wakati wanaona wananchi wanapata tabu!nibora mseme na mkemee tabia hii kwani msipo sema neno lolote ndo mwanzo wakuwa watu wanajiamlia wanavyotaka kwani wanajua serikali ni legelege.
     
Loading...